Tới nội dung

IPB Style© Fisana

Đừng bảo em ngốc..!!

Chưa có trả lời cho chủ đề này

#1 minhbzz

minhbzz

Người bạn mới đến

• 4 bài viết

Achievements

Đăng vào: 23 March 2018 - 07:14 AM

Anh này,
Đừng bảo em ngốc khi em viết nên những dòng này nhé, chỉ là em không muốn bị anh kêu là "Ngốc này!" đâu...
Đừng bảo em ngốc khi sáng nay em nói em đang tập uống cà phê chỉ vì em muốn tập làm người lớn... Thật ra là em tập tìm hiểu về loại thức uống mà anh thích đó!
Đừng bảo em ngốc khi em chờ anh ở trạm xe buýt tận một giờ đồng hồ vì xe anh bể lốp... Chỉ là vì em tin anh và cuối cùng anh đã đến...
Đừng bảo em ngốc khi sinh nhật rồi, em cố gắng thức để chờ tin nhắn từ anh... Và cuối cùng yêu thương của anh đến vào thời khắc quan trọng nhất..." Ngốc này, mừng e bớt ngốc nhé!"
Đừng bảo em ngốc khi em cứ mãi hát "Five little ducks" mỗi khi thấy anh buồn nha, chỉ là em muốn anh cười thôi...
Đừng bảo em ngốc khi em đạp xe tận 30p để đến nhà anh "giao" quà sinh nhật cho anh rồi quay về cho kịp giờ học nhé! Chỉ là vì cô nàng kí tên Ngốc bảo phải giao trước khi anh dậy nên em mới thế đó!
Đừng bảo em ngốc khi em cố giữ những lo lắng cho riêng mình... Tất cả cũng vì em không muốn anh lại lo thêm nữa...
Đừng bảo em ngốc khi em vênh mặt lên lúc anh đề nghị anh sẽ chở em đi học và từ chối rằng em lớn rồi. Chỉ là em muốn đôi khi phải tự mình, em muốn em mạnh mẽ, cũng có lúc em muốn là chỗ dựa cho anh nên anh hãy cứ để em như thế...
Cũng đừng bảo em ngốc khi em giận anh và nói "Ứ thèm làm con gái!" nha... Chỉ là em muốn nghe thêm lần nữa từ anh...rằng "Ngốc ạ, em vẫn là con gái đấy thôi!
....
......
Đề tặng ai hay bảo con gái ngốc!

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name