Tới nội dung

IPB Style© Fisana

Gửi tôi 5 năm sau.

• Please log in to reply
2 trả lời cho chủ đề này

#1 Winter_nguyen

Winter_nguyen

Người bạn mới đến

• 5 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Bóng Ðá, mp3,...

Achievements

Đăng vào: 18 January 2017 - 07:19 AM

- Êu chào anh bạn. Anh bạn thế nào rồi? Anh bạn còn nhớ để vào đây trả lời tôi không? Nếu ngày đấy anh bạn vào đây thì hãy trả lời tôi mấy câu hỏi nha:
1. Công việc của anh bạn đã phát triển đến đâu rồi?
Tôi hiện tại thì thực sự chẳng thích cái công việc này tí nào. việc thì toàn làm về mặt trái của xã hội, Thời gian thì chiếm hết time của tôi rồi, chẳng còn thời gian cho tôi được vi vu làm những điều tôi thích nữa(chẳng có thể khoác ba lô lê vai cùng với cái anh bạn xe vi vu khắp những nơi mình đi đến cảm nhận những thứ mới lạ trong cuộc sống này). thực ra tôi bây giờ cũng đang có đường rẽ mới, nhưng tôi cũng chẳng biết được rẻ như thế thì sẽ đúng hay sai nữa. khi đó anh bạn hãy trả lời tôi xem thế nào nhá.
2. tình yêu của anh bạn ra sao rồi? đã tìm được một nửa của mình chưa? anh bạn có hạnh phúc với một nửa đấy không? anh bạn đã quên được người cũ và yêu thật lòng yêu hết mình nữa còn lại của mình chưa? anh bạn có thực sự làm được điều mình nghĩ chưa?
Còn tôi hiện tại à: tôi đã đi qua 2 mối tình rồi và hai mối tình đó đều làm tôi tổn thương anh bạn à. 2 năm rồi chẳng yêu đương cũng chẳng hẹn hò rồi. hiện tại thì vẫn chàng cô đơn anh bạn à, giờ đây quan điểm tình yêu với tôi không còn là những cảm xúc như xưa nữa mà có lẽ nó đã thay đổi rồi hình như nó đang thực tế lên rồi anh bạn à. anh bạn hãy hứa với tôi khi nào tìm được một nữa còn lại của mình thì hãy làm cho họ cảm thấy hạnh phúc nha, đừng bao giờ để họ phải tủi thân, đừng bao giờ để cô ấy phải buồn lòng nha.

#2 greenlove35

greenlove35

Petalia's friend

• 51 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 04 February 2017 - 11:38 PM

giờ anh bạn già hơn trước r đấy ạ. mà sao hỏi mỗi 2 câu thế thôi hử :kaka: :kaka:

#3 Winter_nguyen

Winter_nguyen

Người bạn mới đến

• 5 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Bóng Ðá, mp3,...

Achievements

Đăng vào: 09 February 2017 - 05:32 AM

Xem bài viếtgreenlove35, vào 04 February 2017 - 11:38 PM, đã nói:

giờ anh bạn già hơn trước r đấy ạ. mà sao hỏi mỗi 2 câu thế thôi hử :kaka: :kaka:
ukm. những gì mình cần biết trong tương lai là vậy. để xem khi ta đi một đoạn đường rồi thì ta đang ở đâu liệu có còn ở nơi bắt đầu không?

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name