Tới nội dung

IPB Style© Fisana

* * * * * 1 bình chọn

Xem tử vi 12 cung hoàng đạo 30/3/2016

Chưa có trả lời cho chủ đề này

#1 huong_sky

huong_sky

Người bạn mới đến

• 2 bài viết

Achievements

Đăng vào: 29 March 2016 - 11:39 PM

Tử vi hàng ngày Bạch Dương (21/3 – 19/4):
Hôm nay là một ngày đẹp đối với Bạch Dương, dù bạn sống một mình hay sống với gia đình. Bạn sẽ thấy ngạc nhiên khi có thể sắp xếp mọi thứ theo đúng trình tự mà không bị làm rối loạn. Bạch Dương cũng có thể lên kế hoạch cho một sự thay đổi triệt để trong tương lai, và sẽ cảm thấy tốt hơn rất nhiều.
Đánh giá trong ngày:
Tình yêu: 3 Sự nghiệp: 1
Sức khỏe: 3 Tài chính: 3
Cung hợp nhất: Kim Ngưu
Kim Ngưu (20/4 – 20/5):
Thứ 4 này là một ngày đầy hứa hẹn với những Kim Ngưu đang trên đường đi công tác hoặc chỉ đơn giản là đi đường dài. Điều duy nhất bạn cần lo ngại là có thể bạn sẽ trở nên mệt mỏi trước khi chuyến đi kết thúc. Vì thế hãy chú ý cân bằng và giữ gìn sức khỏe Kim Ngưu nhé.
Đánh giá trong ngày:
Tình yêu: 2 Sự nghiệp: 4
Sức khỏe: 4 Tài chính: 4
Cung hợp nhất: Cự Giải
Tử vi ngày 30/3/2016 cung Song Tử: Đừng quá mất niềm tin vào mọi thứ bạn nhé, đôi khi, mọi điều tốt đẹp sẽ hiện ra đúng như hình ảnh bên ngoài của nó đấy. Bạn vô tình nhận ra điều này khi đối diện với một người bạn vô cùng yêu quý vào hôm nay. Dường như ngay lập tức, bạn có cảm giác không thể kiềm chế nổi cảm xúc của chính mình nữa. Tuy vậy, đừng quá nôn nóng đưa ra quyết định. Hãy cố gắng dành thêm thời gian suy nghĩ, cho tới khi bạn thật sự tin tưởng rằng cảm xúc của mình là đúng. Con số may mắn của Song Tử ngày 30/3/2016 là 14, 30.
Tử vi 30/3/2016 cung Cự Giải: Càng cố gắng trở thành số một, bạn sẽ càng khó có thể tìm kiếm niềm vui. Và không ít lần bạn tự hỏi chính mình, liệu đây có phải là cách sống bạn mong muốn không? Tốt hơn hết, hãy tận dụng những lúc đầu óc bạn đủ tỉnh táo sáng suốt, suy nghĩ và sắp xếp lại những ưu tiên, những mục tiêu cho cuộc sống của mình, đồng thời cân nhắc một vài khoảng thời gian rảnh rỗi dành cho những sở thích cá nhân. Con số may mắn của Cự Giải ngày 30/3/2016 là 17, 3.
Sư Tử (23/7 – 22/8):
Bạn có thể cảm thấy bị ép buộc khi phải thừa nhận rằng người khác mới là người đúng và chính bạn đã khiến họ chọn cách làm sai lầm. Dù đó là vấn đề khá nhạy cảm và có thể khiến bạn bị chú ý nhiều hôm nay, nhưng mọi thứ rồi sẽ qua và Sư Tử sẽ cảm thấy bình ổn trở lại.
Đánh giá trong ngày:
Tình yêu: 2 Sự nghiệp: 3
Sức khỏe: 2 Tài chính: 2
Cung hợp nhất: Bảo Bình
Xử Nữ (23/8 – 22/9):
Một vài điều ngạc nhiên tích cực sẽ xuất hiện với những người đang ở bên cạnh bạn, nhưng có lẽ Xử Nữ sẽ phải lựa chọn ai mới là người bạn đang quan tâm đến. Tình bạn vì thế sẽ có nguy cơ rạn nứt và bạn sẽ cảm thấy áp lực hơn nhiều khi phải giải quyết vấn đề này.
Đánh giá trong ngày:
Tình yêu: 3 Sự nghiệp: 4
Sức khỏe: 4 Tài chính: 3
Cung hợp nhất: Song Tử
Xem bói ngày 30/3/2016 cung Thiên Bình: Hãy sẵn sàng cho mọi hành động vào hôm nay. Thật sự bạn đã bước chân vào chiếc ghế lãnh đạo thì mọi con mắt sẽ đổ dồn về phía bạn. Và bởi thế, cử chỉ dù là nhỏ nhất cũng không còn là của riêng bạn nữa. Bạn càng sớm học được cách đi bằng đôi chân của chính mình, điều đó càng tốt cho bạn. Cố gắng học hỏi để bạn có thể tiến bộ thêm từng ngày nhé. Con số may mắn của Thiên Bình ngày 30/3/2016 là 2, 19.
Xem bói ngày 30/3/2016 cung Bò Cạp: Việc nằm mơ giữa ban ngày sẽ khiến bạn phải trả một cái giá quá đắt vào hôm nay. Tuy nhiên, một sự tưởng tượng rõ rệt lại mang đến cho bạn nhiều mục tiêu để có thể phấn đấu. Điểm mấu chốt chính là bạn phải phân biệt được ranh giới mỏng manh này. Dù sao đi nữa, bạn vẫn cần sắp xếp từng bước một trong đầu trước khi có bất cứ hành động nào. Nếu công việc trở nên quá khó cho một mình bạn thì hãy tìm kiếm sự giúp đỡ từ xung quanh. Con số may mắn của Bọ Cạp ngày 30/3/2016 là 13, 26.
Nhân Mã (22/11 – 21/12):
Hôm nay sự trung thực của bạn sẽ được đúng người nhìn nhận và đánh giá, nhưng sau đó có thể Nhân Mã sẽ phải kiềm chế để không nổi giận với một người. Ngoài ra, nếu bạn đang làm những việc quá sức với mình hoặc có điều gì đó không mấy tự hào trong quá khứ, hãy chuẩn bị tinh thần trong trường hợp điều đó sẽ bị tiết lộ.
Đánh giá trong ngày:
Tình yêu: 4 Sự nghiệp: 2
Sức khỏe: 3 Tài chính: 4
Cung hợp nhất: Bạch Dương
Ma Kết (22/12 – 19/1):
Bạn có thể có cơ hội được tham gia vào một sự kiện, đặc biệt là những bữa tiệc hoặc buổi họp mặt gia đình. Dù sao Ma Kết cũng sẽ cảm thấy khá mệt mỏi hôm nay khi bạn chỉ muốn nằm dài nghỉ ngơi nhưng lại cứ phải hành động như người lớn. Ngoài ra, cuộc sống tình cảm của bạn khá ngọt ngào và ổn định.
Đánh giá trong ngày:
Tình yêu: 4 Sự nghiệp: 2
Sức khỏe: 4 Tài chính: 3
Cung hợp nhất: Bảo Bình
Gieo quẻ tử vi ngày 30/3/2016 cung Bảo Bình: Đôi lúc nếu bạn không thể kiểm soát được tất cả mọi việc, tốt hơn hết là hãy gạt chúng ra khỏi suy nghĩ của bạn. Mải bận tâm lo lắng về những chuyện mà bản thân bạn không thay đổi được sẽ không phải là một ý hay, nó sẽ chỉ càng khiến bạn thêm mất thời gian mà thôi. Không chỉ vậy, ngày hôm nay, bạn sẽ nhận được một sự bất ngờ nho nhỏ từ một người thân, và đây là điểm mấu chốt giữ cho tâm trạng của bạn luôn vui vẻ suốt cả ngày dài. Con số may mắn của Bảo Bình ngày 30/3/2016 là 14, 5.
Gieo quẻ tử vi ngày 30/3/2016 cung Song Ngư: Hành động của bạn hôm nay sẽ được cân bằng bởi hành động đối nghịch. Bởi thế, nếu bạn cứ khăng khăng ra quyết định mà không tính toán kĩ lưỡng, bạn sẽ phải nhận những hậu quả khó lường đấy. Hãy tuyệt đối tỉnh táo trước những gì bạn nhận về và cho đi vào hôm nay. Bên cạnh đó, đừng quá khôn ngoan và sử dụng những thủ đoạn gây ảnh hưởng tới nhiều người. Con số may mắn của Song Ngư ngày 30/3/2016 là 24, 6.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name