Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

nói lời tỏ tinh nhưng không bị từ chối cũng không đồng ý mà nhận lại là sự im lặng

5 trả lời cho chủ đề này

#1 ht1900

ht1900

Người bạn mới đến

• 1 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 30 August 2015 - 10:42 PM

chuyện là thế này em có quen một bạn gái 22t em cũng 22t luôn. Em và bạn ấy quen nhau được 2 năm. bình thường trước khi em nói lời yêu bạn ấy thì hai đứa vẫn nhắn tin nói chuyện bình thường nhưng cách đây 2 tuần em nói là thích bạn ấy thì bạn ấy im lặng em gọi điện nhắn tin thì bạn ấy không trả lời. Mọi người có thể cho em biết tại sao bạn ấy không muốn nhắn tin gọi điện cho em nữa không và em có nên gọi điện nhắn tin cho bạn ây nữa không mọi người chỉ giúp em với.

#2 chauhoang95

chauhoang95

Người bạn mới đến

• 3 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 30 August 2015 - 11:01 PM

cái này cũng bình thường thôi mà , do luc dau cone ngai nen chua co cau tra loi thoi, voi lai ban dung hoi don dap qua , cu tu tu roi co ay se quen voi ban, ban dung lo , than ai chao ban

#3 tamkyvip

tamkyvip

Người bạn mới đến

• 2 bài viết

Achievements

Đăng vào: 06 October 2015 - 06:55 AM

Họ đang suy nghĩ và bạn nên chờ đợi câu trả lời. Chúc bạn may mắn nhé

#4 gialinhacbd

gialinhacbd

Người bạn mới đến

• 7 bài viết

Achievements

Đăng vào: 08 March 2016 - 04:43 PM

Chỉ nhắn tin thôi thì chưa đủ, bạn đó đang chưa tin hoàn toàn vào tìn cảm của cậu. Hãy thể hiện sự quan tâm hơn một chút nữa

#5 chumeo_di_hia

chumeo_di_hia

Petalia's friend

• 63 bài viết
  • Sở thích:Meeting, talking, chatting!

Achievements

Đăng vào: 08 March 2016 - 11:34 PM

Tình hình thế nào rồi bạn chủ thread? happy ending hay là...vẫn chỉ là bạn thôi anh nhé?

#6 nhuquyh966

nhuquyh966

Người bạn mới đến

• 5 bài viết

Achievements

Đăng vào: 01 June 2017 - 06:11 PM

đúng là không nên vội vàng, không nên hỏi nhiều về vấn đề tình cảm. cứ nói chuyện bình thường, nhưng quan tâm nhiều tí ( lúc nhiều lúc ít để dung hòa, đừng nhiều quá khiến người ta cảm thấy bị làm phiên, mà ít quá thì như kiểu không được quan tâm chu đáo) rồi thời gian sau này sẽ có kết quả ngay thôi. nếu người ta cũng yêu bạn thì sẽ thể hiện ra bằng hành động và lời nói, bạn sẽ cảm nhận được thôi

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name