Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Sẽ không còn ai yêu tôi nhiều như em nữa !

3 trả lời cho chủ đề này

#1 Henrryluat

Henrryluat

Người bạn mới đến

• 11 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 14 August 2015 - 03:43 PM

Đã lâu rồi tôi không còn viết nữa, nhưng hôm nay bất chợt hình ảnh em lại hiện về tràn ngập trong tâm trí tôi, nỗi nhớ em lại da diết, tôi có cảm giác em mới chỉ rời xa tôi ngày hôm qua thôi.

4 năm là khoảng thời gian không ngắn, nhưng có vẻ vẫn chưa đủ dài để tôi gạt bỏ hoàn toàn hình ảnh của em trong tâm trí.
Ngày em đến bên tôi, tôi không nghĩ sẽ có ngày mình lại yêu em nhiều như thế. Tôi biết em yêu tôi từ lâu, nhưng ở cái tuổi đôi mươi vẫn còn nhiều bồng bột, tôi vẫn chưa đủ chín chắn để biết ứng xử ra sao trong một mối quan hệ. Em đến bên tôi dù biết trong tim tôi đang có hình bóng của một người con gái khác, nhưng bằng tình yêu và sự chân thành của mình, em đã khiến tôi - một thằng con trai được nhận xét là lạnh lùng và vô cảm, không chỉ yêu em mà còn yêu em rất nhiều.
Tôi quen em khi vẫn còn là 1 thằng sinh viên nghèo kiết xác, vì thế em bên tôi cũng phải thua thiệt đủ điều. Ngày sinh nhật, cố gắng lắm tôi cũng chỉ có thể mua cho em 1 cái bánh kem, hay 1 bông hồng trong những ngày lễ khác. Ở bên nhau 3 năm, nhưng tôi và em chưa có đến 1chuyến du lịch nào đúng nghĩa, ngoài 1vài lần phượt Vũng Tàu, hay những lần dẫn em lang thang qua những con phố Sài Gòn, ngay đến cái dự định 1lần đưa em đi Đà Lạt tôi cũng chưa làm được. Dù vậy em vẫn yêu tôi hết lòng,cho tôi những ngày tháng vui vẻ và hạnh phúc. Lúc khó khăn nhất, cũng chính em là người ở bên cạnh, động viên và cho tôi sức mạnh để vượt qua tất cả. Tôi có cảm giác em yêu tôi hơn chính bản thân mình.
Tôi và em đã cùng nhau vượt qua biết bao khó khăn, cùng lập những kế hoạch cho tương lai, một ngôi nhà hạnh phúc với những đứa trẻ đáng yêu. Nhưng như người ta nói, niềm vui ngắn chẳn tày gang, chẳng ai có thể sống mãi bằng những ước mơ, cuộc sống cũng chẳng bao giờ được như ta mong chờ.
Em giờ đã có 1gia đình hạnh phúc, còn tôi vẫn mãi kiếm tìm 1 ai đó yêu tôi nhiều như em đã từng.

#2 caibongcuanguoi

caibongcuanguoi

Người bạn mới đến

• 24 bài viết

Achievements

Đăng vào: 17 August 2015 - 10:59 PM

Điều gì rồi cũng sẽ qua. Tình chỉ đẹp khi còn dang dở.

#3 Maria Huyền

Maria Huyền

Thành viên quen thuộc

• 159 bài viết

Achievements

Đăng vào: 19 August 2015 - 07:33 PM

Cho nên chỉ yêu 1 ng và cưới 1 ng thôi, thì sẽ không pải nếm mùi đau khổ của chia ly.

Merci pour cette belle aventure

Il est temps pour toi d'en vivre une nouvelle!

Je t'aime,

H

#4 seokb001

seokb001

Petalia's friend

• 54 bài viết

Achievements

Đăng vào: 05 December 2017 - 12:10 AM

tình chỉ đẹp khi tình dang dở.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name