Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Tìm chỗ học Tiếng Anh uy tín

2 trả lời cho chủ đề này

#1 tienngo

tienngo

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 02 August 2015 - 01:25 AM

Hi các bạn! Mình đang muốn tìm chỗ học giao tiếp Tiếng anh ở quận Gò Vấp, học phí ok không quá mắc, được học với giáo viên nước ngoài luôn thì càng tốt. Ban nào biết giới thiệu mình vài chỗ với.

#2 ngoctrongda0101

ngoctrongda0101

Người bạn mới đến

• 9 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 07 November 2015 - 10:03 PM

Nếu chịu khó đi xa một chút mình nghĩ bạn nên qua trung tâm anh ngữ TOMe ở Thủ Đức xem như thế nào. Mình học bên đó được 3 thấng thôi mà trình độ tiếng anh tién bộ nhiều lắm. Học phí bên trung tâm cũng khá ổn nữa. Nếu bạn chịu khoa đầu tư cho việc học thì đi xa như vậy vchắc k thành vấn đề. Với hiện tại đã có đoạn đướng Phạm Văn Đồng nay mở rộng rất là đẹp, từ quận Gò Vấp qua Phạm Văn Đồng đến Thủ Đức giờ cũng chỉ đi khoảng từ 20-30 phút là tới rồi. Bên trung tâm anh ngữ TOMe dạy chất lượng lắm, giáo viên bên đó giỏi chuyên môn và có phương pháp giảng dạy rất hay. Bạn cứ thủe đang kí học thử bên trung tâmv đó đi bạn sẽ thấy thích liền.

#3 ngonguyenbaongoc

ngonguyenbaongoc

Người bạn mới đến

• 6 bài viết

Achievements

Đăng vào: 19 November 2015 - 10:28 PM

Bạn đã nghe đến trung tâm anh ngữ ILI trường sơn chưa ạ, bên này học tốt lắm , ai học bên này cũng tiến bộ , bạn mình cũng học ở đây giới thiệu mình , tính tháng 12 này mình đăng ký học , có bạn nào tham gia với mình không ạ

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name