Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Gửi cậu, người đã rời xa tớ !

3 trả lời cho chủ đề này

#1 kevinbox1

kevinbox1

Người bạn mới đến

• 9 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Nếu bạn yêu một nguời nào đó, đừng đợi đến ngày mai để nói với người ấy biết điều đó. Bởi lẽ ngày hôm sau đó có thể sẽ không bao giờ đến nữa.

Achievements

Đăng vào: 22 July 2015 - 01:36 AM

Dear Ngọc Anh !
Cậu à, vậy là hôm nay cũng tròn 9 năm ngày tớ và cậu xa cách..tớ không chắc liệu cậu còn nhớ ngày này không nữa. Nhưng đối với tớ, nó chỉ như mới ngày hôm qua..Cái ngày mà tớ với cậu chỉ là những cô cậu học sinh cuối cấp, những người học chung lớp ôn thi đại học thôi !
Thời gian trôi qua nhanh nhỉ..bây giờ cậu đã là giảng viên của một trường đại học có danh tiếng và hạnh phúc bên gia đình nhỏ..Cậu ấm êm, còn tớ..vẫn mãi chỉ là một chàng trai phiêu du trên quãng đường đời mà trong tâm trí lúc nào cũng mang bóng hình cậu !
Cậu à, cậu còn nhớ ngày xưa cậu từng bảo và trêu tớ rằng : Tại sao bằng ấy năm, cậu vẫn yêu tớ được nhỉ...rồi tại sao cậu đẹp trai như thế mà vẫn không chịu yêu cô nào, cậu bảo tớ kén chọn...Những lúc đó, tớ chỉ biết cười trừ cho cậu vui lòng..để cậu có thể thoải mái hơn với tình yêu mới mà không phải đắn đo gì về tớ...
Ngày cưới cậu, cậu có mời tớ đến chung vui..Tớ tránh và hi vọng cậu sẽ không giận tớ...
Và có lẽ cả sau này, khi cậu sinh baby đầu lòng, tớ cũng sẽ không xuất hiện đâu..Cậu biết lý do vì sao rồi mà, phải không ?
Dạo này do công việc mới, tớ hay phải xuất hiện gần khu nhà cậu ở..lần nào đi qua con đường đó..tớ cũng mong được nhìn thấy bóng hình cậu..Mong thấy cậu bình yên.Khu nhà cậu, tớ mới có đến 1 lần thôi và giờ có nói chắc cậu cũng không tin..tớ vẫn có thể đọc được địa chỉ nhà cậu đó và cả số điện thoại ngày xưa của cậu nữa.
Cậu thấy tớ có trí nhớ tốt không? hay tại vì 1 điều gì đó đặc biệt mà tớ không muốn quên !
Cậu à ..bước tiếp khó khăn lắm, nhưng tớ sẽ cố gắng...9 năm rồi mà, có lẽ tớ phải quên mọi thứ thôi....quên những gì mà tớ không nên nhớ..vì thế, tớ sẽ xóa mọi thứ, cậu nhé...vì tớ còn phải có cuộc sống riêng của mình nữa mà...liệu cậu không muốn thấy tớ hạnh phúc sao hoặc chí ít cũng như lời mong ước của cậu dành cho tớ mà !
Mùa hè năm nay nóng thật, tớ cần một cơn mưa rào thật to để cuốn trôi mọi thứ, mọi suy nghĩ ngổn ngang trong lòng !
Tớ luôn tin mình sẽ làm được , cậu nhớ trông theo tớ nhé.....người đã rời xa tớ !

#2 ptktrangtl93

ptktrangtl93

Thành viên quen thuộc

• 120 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Nghe âm nhạc 12h, lang thang phố phường.

Achievements

Đăng vào: 22 July 2015 - 05:41 AM

Quá khứ là kỷ niệm chứ không phải là đích đến. CHị ấy đã có hạnh phúc cửa riêng mình thì anh cũng nên quên chị ấty, và tìm hạnh phúc mới cho mình. CHúc anh hạnh phúc,

#3 kevinbox1

kevinbox1

Người bạn mới đến

• 9 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Nếu bạn yêu một nguời nào đó, đừng đợi đến ngày mai để nói với người ấy biết điều đó. Bởi lẽ ngày hôm sau đó có thể sẽ không bao giờ đến nữa.

Achievements

Đăng vào: 23 July 2015 - 04:36 PM

Vẫn biết quá khứ là kỷ niệm. nhưng nó là 1 phần ký ức. anh cũng dần quen với việc thiếu vắng hình ảnh chị ấy rồi mà. Cám ơn em ! Ptktrangtl93 !

#4 Toithayhoavangtrencoxanh

Toithayhoavangtrencoxanh

Người bạn mới đến

• 14 bài viết

Achievements

Đăng vào: 02 August 2015 - 06:56 PM

Người ta viết cho người yêu, còn em viết cho người yêu coi như một người a. e không yêu a, e quý anh như một người a trai dẫu a e mình chẳng máu mủ ruột rà. Em không biết mình đã làm sai gì mà a im lặng không nói chuyện. E ghét cái cảm giác những người mình quý m thương ghét mình. Tháng 7 đã cho em cảm giác như vậy rồi. Em đau lắm rồi. Em không đủ mạnh mẽ để có thể đứng lên nữa.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name