Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Tiếng anh giao tiếp cho dân đi làm học ở đâu tốt?

32 trả lời cho chủ đề này

#25 muatinhyeu

muatinhyeu

Người bạn mới đến

• 8 bài viết

Achievements

Đăng vào: 12 January 2018 - 04:56 PM

Nếu tìm được môi trường thích hợp thầy cô giáo giỏi thì còn gì bằng họ sẽ khơi gợi nguồn cảm hứng cho m để m có động lực mà học.Mình bao nhiêu lần cũng bảo tự học vì chỗ m không có nhiều trung tâm mà chất lượng nghe cũng không tốt là bao nên quyết tâm tự học vậy mà học có được vài tháng thấy không tiến bộ là mấy m đành bỏ cuộc, giờ chắc phải tìm chỗ nào uy tín mà học b ạ. Thấy mọi người chia sẻ nhiều kinh nghiệm học hay nên đang lăn tăn lắm, nhiều trung tâm quá dạo tìm chỗ học thấy cứ rối mù, giờ m đang phân vân giữa 3 nơi[/background]

* Không Gian: nghe có vẻ hoành tráng chi nhánh cũng khá nhiều cũng có nhiều ý kiến tích cực về nó nhưng nhược điểm là học quá nhiều ngữ pháp, giao tiếp chậm lên (ai cần củng cố ngữ pháp m nghĩ đây là lựa chọn hợp lí)[/background]

* Vus: tương tự chi nhánh khá nhiều, giáo viên 50 Việt 50 bản xứ, cũng có nhiều review tốt[/background]

* ILI: 100% Gv bản xứ dạy nghe mọi ng bảo rất ok cơ sở vật chất cũng được chỉ có duy nhất cái là chỉ có 1 cơ sở duy nhất nên nhiều bạn như m quá xa đi lại khó khăn.[/background]

Bạn nào học ở đâu rùi cho cái review cụ thể đi ạ.[/background]

#26 coffeehouse

coffeehouse

Người bạn mới đến

• 9 bài viết

Achievements

Đăng vào: 12 January 2018 - 05:11 PM

Trước đây học nhiều nơi mình thấy bạn nào muốn học với GV Việt thì đến clb Sài GÒn Amerian English. Còn 100% GV Bản Ngữ ( Anh, Úc Mỹ ) thì đến trung tâm BC, Apollo, ILI nhé, Chất lượng khi học với gv Việt và Gv nước ngoài chắc các bạn cũng biết là khác nhau rồi, nên các bạn căn nhắc chọn lựa nhé

#27 Lily123

Lily123

Người bạn mới đến

• 11 bài viết

Achievements

Đăng vào: 12 January 2018 - 05:16 PM

Mình hiện đang học tiếng anh ở Tome, phương pháp học tại đó rất hiệu quả, giáo viên rất nhiệt tình, phương pháp học mới, không ghi chép nhiều,thưc hành với giáo viên nước ngoài luôn, khả năng giao tiếp tiếng anh của mình tiến bộ lên rất nhiều, học phí có nhiều chương trình ưu đãi nữa, bạn có thể tham khảo nhé

#28 Lily123

Lily123

Người bạn mới đến

• 11 bài viết

Achievements

Đăng vào: 12 January 2018 - 05:21 PM

bạn có thể tham khảo anh ngữ Tome, chuyên dạy tiếng anh cho người đi làm luôn, phương pháp học rất hay, không ghi chép nhiều, mình nhớ bài tại lớp luôn, đặc biệt giáo viên trực tiếp chỉnh sửa cách phát âm của mình của mình luôn, mình học 4 tháng ở đây tiếng anh của mình tiến bộ lên rất nhiều

#29 lanlunglinh

lanlunglinh

Người bạn mới đến

• 4 bài viết

Achievements

Đăng vào: 13 January 2018 - 12:10 AM

nếu ở Thủ đức hoặc gần khu vực này thì có trung tâm Anh ngữ Tome học tiếng Anh giao tiếp chất lượng đảm bảo nè bạn, mình tham gia học ở đây 6 tháng rồi, học tiến bộ nhanh, mặc dù mình bắt đầu từ con số 0, thầy cô ở đây dạy nhiệt tình, vui, phương pháp dễ hiểu, tạo môi trường cho học viên thực hành nhiều, thời gian học linh động nữa, nếu người đi làm bận rộn thì có thể sắp xếp lịch học bù, chi phí mềm, học hiệu quả.

#30 Bé Heo Tong Teo

Bé Heo Tong Teo

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 13 January 2018 - 05:05 AM

bạn muốn học tiếng anh giao tiếp để phục vụ cho công việc?
Hãy tham khảo anh ngữ Tome nhé. phương pháp học k ghi chép, nhớ bài ngay tại lớp, thầy cô ai cũng nhiệt tình

#31 Mứt dâu tây

Mứt dâu tây

Người bạn mới đến

• 3 bài viết

Achievements

Đăng vào: 13 January 2018 - 04:33 PM

Trước đây mình yếu tiếng anh lắm, dường như là bị mất căn bản luôn í. Nhưng từ khi tham gia học tiếng anh ở Trung tâm Anh ngữ TOMe vốn tiếng anh của mình đã cải thiện rất nhiều. Mình nghĩ nếu bạn đang có nhu cầu học tiếng anh thì nên tham khảo xem sao.

#32 Mứt dâu tây

Mứt dâu tây

Người bạn mới đến

• 3 bài viết

Achievements

Đăng vào: 13 January 2018 - 04:35 PM

Trước đây mình yếu tiếng anh lắm, dường như là bị mất căn bản luôn í. Nhưng từ khi tham gia học tiếng anh ở Trung tâm Anh ngữ TOMe vốn tiếng anh của mình đã cải thiện rất nhiều. Mình nghĩ nếu bạn đang có nhu cầu học tiếng anh thì nên tham khảo xem sao.

#33 thienthanbupbe

thienthanbupbe

Người bạn mới đến

• 10 bài viết

Achievements

Đăng vào: 17 January 2018 - 06:24 PM

Mình học giao tiếp với thầy Richard ở ILI vui lắm nè, không biết đã có bạn nào học chưa?

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name