Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Sắc Màu Yêu Thương.....

• Please log in to reply
20 trả lời cho chủ đề này

#1 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 21 January 2013 - 08:12 PM

Ta nên trở về nơi thêng thang ấy...... :x

#2 heaven2407

heaven2407

Thành viên tích cực

• 412 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Làm thơ, viết văn, thích nghiên cứu lập trình, tin học, tiếng anh, music, guitar, thể thao, đọc sách. Luôn tự phấn đấu và chờ đợi đốt củi
    Ghét kẻ giả dối, ghét kẻ tiểu nhân, ghét kẻ cơ hội, ghét kẻ lười biếng.

Achievements

Đăng vào: 27 January 2013 - 11:05 PM

Và 24/07 nữa.
P/s: Ngày sinh của anh đới. Hii

#3 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 10 February 2013 - 02:27 AM

Một năm mới yêu thương luôn đong đầy Tôi nhé :x !

#4 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 12 April 2014 - 02:25 AM

Mất ngủ :( . Hôm nay bước chân ra cổng đi làm có người khen mình béo hơn . Dự là ốm . Biết ngay mà , đi làm ốm không ăn được gì . Về nhà cũng thế . Cái tội lười , lỳ không chịu uống thuốc nhưng hnay thì.... mai uống thuốc vậy ! Chán mình thật ! Giống như đứa trẻ vậy ?
Tuần sau có nên đi hay không đây ? Mà mình có linh cảm xấu . Thôi không đi nữa ..... để hnao ta đi một mình vậy !
Khó ngủ quá ....
Dạo này mình nghĩ nhiều đến loài hoa baby quá ...

#5 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 06 May 2014 - 12:56 AM

Trang ak đàn ông khen đẹp tao còn nghi ngờ và không tin vào điều đó . Được ng cùng giới khen trẻ , xinh hơn trước t vẫn chưa tin . Nhưng điều đó được nói ra từ chính miệng m _ là ng bạn thân hiểu t nhất . Hihi . Nên t vui cực kỳ . Hihi . Chắc m cũng biết điệu cười of t lúc đó . Hihi . M biết vì sao t như thế không ? Vì t luôn sống lạc quan và yêu đời . Dù đời có như thế nào ! Hihi . Thật đấy . Chỉ thế thôi mỗi ngày với t luôn là một ngày mới và lạc quan . :) ! Cứ sống , cho đi và yêu thương ..... cứ thế đi .... vẻ đẹp bên ngoài rồi cũng phai tàn theo thời gian , chỉ có vẻ đẹp bên trong thì còn , nó có toát ra ngoài hay không thì do sự trau dồi của mỗi bản thân .... có thể t không nổi trội nhưng t luôn biết mình là ai , có đủ độ tinh tế như t muốn hay không ? Nhưng điều t hạnh phúc hơn cả là t luôn tròn từ trong tâm . Và điều đó đâu phải ai cũng có đc , phải không m ? Đâu phải ai cũng sóc óc đc lão Dũng đến tái mặt đi m nhỉ ? Hehe
Sắp ngày mới rồi đấy .....
Hello , May !
Hello , tomorrow :) !

#6 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 14 June 2014 - 09:16 PM

Dạo này thèm nghe nhạc Trịnh ....
Và TD- TL .... !

#7 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 16 June 2014 - 11:45 PM

Một ca khúc trên cả tuyệt vời . Quả thực không bõ công chờ đợi , tìm kiếm... cũng đã gần 10 năm :) !
Một ca khúc mang đến rất nhiều cung bậc cảm xúc !
Bắt đầu chuẩn bị quà sn của mình nào .... hihi chắc sẽ rất thú vị !

#8 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 13 July 2014 - 07:52 AM

Cũng không định onl !
Nhưng bạn bè , rùi em ún ..... chúng trách móc , hờn dỗi vì mình biệt tăm tích một time dài ..... vui nhất có lẽ vẫn là các cuộc gọi từ châu Mỹ ! Và giờ là những chuyến đi .....!
Sáng nay mình đã tức giận và nghĩ gì nhỉ ? Quả thực rất bực và khinh bỉ rất nhiều . Vì sinh ra là đầu đen nên gọi là Người nhưng có những người lại không bằng Chó . Chắc vì họ không có nhân cách và lương tâm . Thật đáng thương ! Nhưng thôi c/s mà ! Kệ thôi . Đôi khi lòng tốt để bố thí cho chó còn tốt hơn !
Nhớ m quá . Muốn nằm, nc thâu đêm cùng m Trang ạ . Hihi . Chắc m cũng như t hihi ! Chẳng biết sẽ đc nằm cùng nhau bao nhiêu , nếu 1 trong 2 đứa đi lấy ck , nghĩ mà buồn !!! Lần này muốn qua thăm m , t sợ t không có nhiều time ....
Đêm nay lại khó ngủ r .
Xin mưa hãy gột rửa giùm ta những điều ta muốn quên lãng ???
E xl , nhất định mỗi lần đi lễ chùa e sẽ cầu xin a đc bình an . Thật đấy . Như e đã hứa ! Đừng mãi ôm :" ngọt ngào và man trá " như trên dương gian a nhé , hãy tiêu diêu và an yên a nhé ! Cũng sắp 2 năm r :) !

#9 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 09 August 2014 - 12:15 AM

Hôm nay thực sự là rất vui vì được nói chuyện với hai người bạn mà mình đang rất nhớ ..... Nhớ quá ....
Và hnay ngồi đọc quyển sách Adam Khoo thấy những lời nhận xét của một người anh - người bạn ..... Và chắc rằng sẽ chẳng bao giờ được nói chuyện cùng anh . Em sẽ luôn sống như thế với văn phong lạ như thế ..... Và e sẽ luôn cầu cho a thật an yên như anh muốn :) !

#10 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 30 August 2014 - 03:43 AM

Mùa thu về .... những cơn mưa dồn dập ... nên có lẽ cũng nhiều cảm xúc nên thành ra mang theo cả những nỗi nhớ không tên ....
Dạo này con nghĩ về Cha rất nhiều , đêm qua con mơ một giấc mơ có cha ngồi bên .... thực sự rất thích và ấm áp .... Nhớ Người lắm , Cha có biết không ??? Đôi khi , chỉ cần nhìn thấy người có mái tóc hoa râm , dáng dấp giống cha cũng khiến mắt con đỏ hoe ... trong khi con là người kìm nén cảm xúc rất tốt .
Con sẽ sống thật tốt và lo cho mẹ .... Con không dám hứa sẽ để mẹ có cuộc sống thanh nhàn như con muốn ... nhưng con sẽ luôn cố hết sức mình để mẹ không buồn lòng . Con làm được Cha nhỉ ? :) .

#11 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 01 September 2014 - 03:58 AM

Dạo này mình dị ứng nặng với một số thứ .... nhưng kệ thôi ... chắc chẳng sao . Khi nào hết , ắt sẽ khỏi và biết đâu đấy .... sẽ đằm lại hơn thì sao ....
Tháng 8 rồi , nghĩ đến Tết thấy hơi sợ ... Giờ thì mình thấu hiểu nỗi khổ của chị Hoài đã từng trải qua rồi . Nhưng cũng không thể trốn Tết ... Kệ đi , năm nay không đi Tết nữa . Nhưng không phải mình thì là ai ??? huhu . Làm con Út sao lại khổ thế chứ lị ???? Thật may năm nay nhuận 2 tháng 9 .... Mà sao cứ phải đo sự trưởng thành bằng vấn đề đó nhỉ ? Bực hết cả mình ....
Đêm nào ta cũng mơ về những thứ đó , khát khao cháy bỏng .... mong rằng đến lúc nào đó nó sẽ thiêu cháy mình trong sự đam mê ấy .... Nhưng luôn có hy vọng , niềm tin rằng sự đam mê ấy , ước mơ ấy của mình rất đẹp ,vô cùng đẹp .... :) .

#12 ITALY

ITALY

Thành viên tích cực

• 459 bài viết

Achievements

Đăng vào: 02 September 2014 - 09:42 PM

Sao nó lại ốm tiều tụy như thế . Thương nó lắm nhưng không biết phải làm gì cho nó . Ta sẽ làm điều này cho nó theo cách của ta vậy !

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name