Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Học tiếng anh... Học tiếng anh... ở đâu???

10 trả lời cho chủ đề này

#1 gaonline

gaonline

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 25 December 2012 - 04:49 PM

Hj mọi người!
Mình đang tìm chỗ học tiếng anh nhưng bi jờ nhiều chỗ học wa'... Mọi người tư vấn júp mình với.... Hic

#2 Yuki shino

Yuki shino

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 21 October 2013 - 10:09 AM

Nhân dịp khai giảng khóa 10 "Học, luyện và thi tiếng anh theo chuẩn TOEIC 2013": ngày 25 tháng 10 năm 2013 của Trường ĐH Ngoại Thương. Khi đăng ký khóa học Toeic anh/chị sẽ có cơ hội được học thử khóa học Tiếng Anh Thương Mại & Giao Tiếp Trong Kinh Doanh và khóa Luyện thi tiếng anh chuẩn B1 - Khung Châu Âu (thi đầu ra thạc sĩ) trong 14 ngày.

Chi tiết nội dung khóa học "Học, luyện và thi tiếng anh theo chuẩn TOEIC 2013" - Click here

NHỮNG LỢI ÍCH CỦA KHÓA HỌC:

* Khóa học có thể giúp học viên tăng thêm từ 50 - 100 điểm TOEIC mỗi tháng.
* Học viên chưa có kiến thức cơ bản có thể đạt điểm TOEIC khoảng 400 sau 3 tháng học.
* Học viên đã có kiến thức cơ bản có thể đạt 650 điểm sau khi hoàn thành khóa học.
* Học viên có kiến thức vững về tiếng Anh có thể đạt 800 điểm TOEIC sau khi hoàn thành khóa học.
* Hình thức học Online (trực tuyến) hiện đại và hiệu quả, học thuận tiện mọi lúc mọi nơi.
* Mỗi đề thi đều có đáp án giúp học viên kiểm tra lại bài làm của mình.

#3 Sunflower1890

Sunflower1890

Người bạn mới đến

• 2 bài viết

Achievements

Đăng vào: 26 December 2013 - 12:02 PM

Ây da bạn cho mình biết là hiện tại trình độ của bạn như thế nào, và điều bạn muốn hướng tới là gì thì mới tư vấn được cho bạn chứ
Càng biết rõ về khả năng của mình càng giúp người khác giúp bạn được Gaonline

#4 lonely_xorhandsome

lonely_xorhandsome

Thành viên quen thuộc

• 229 bài viết
  • Sở thích:đủ thứ nhưng gét nhất là giả dối !

Achievements

Đăng vào: 24 April 2015 - 09:39 PM

Nếu bạn cần học tiếng Anh với người nước ngoài qua Skype 1 kèm 1 để nghe, nói, pass phỏng vấn hoặc làm việc với khách hàng nước ngoài, đi onsite, học theo yêu cầu.. thì học thử tại www.NgheNoiTot.com nha ! lớp 1 kèm 1 với giáo viên nước ngoài chỉ 105.000 VND/Giờ...

Danh sách giáo viên, nghe thử: http://nghenoitot.co...ien-nuoc-ngoai/
https://www.facebook...iengAnhquaSkype

Bx mình là MD ở đây, hiện công ty cũng đang có những học viên ở Đức đang theo học, có cả những học viên chuẩn bị phỏng vấn đi du học, học viên đang đi làm... cho đăng kí học ít nhất 1 giờ, bận rộn đổi lịch học không bị thanh toán tiền mà vẫn giữ lớp cho ngày học khác !

Chúc bạn thành công
Học tiếng Anh với Giáo viên Nước ngoài,chuyên luyện Nghe, Nói, Giao tiếp , học theo yêu cầu . tại NgheNoiTot.com .
Thời gian học 1 giờ, 1 kèm 1 chỉ 105.000/h ( có giáo viên IELTS 1 kèm 1). Học nhóm 2 người: 160.000/2 Người/giờ
Danh sách giáo viên, nghe thử: http://nghenoitot.co...ien-nuoc-ngoai/

#5 ngoctrongda0101

ngoctrongda0101

Người bạn mới đến

• 9 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 07 November 2015 - 09:39 PM

Xem bài viếthoangtham0101, vào 03 November 2015 - 06:38 PM, đã nói:

Bạn thử tham khảo các khoá học tại trung tâm anh ngữ TOMe xem như thế nào, mình có đứa bạn đang học tại trung tâm đó á. NÓ học được hai tháng thôi nhưng tiến bộ nhiều lắm, thấy nó bảo học bên đố chất lượng ở chõo thầy cô rất là nhiệt tình, còn trẻ và có các phương pháp giảng dạy rất hay rất hấp dẫn. Học phí bên trung tâm cũng khá rẻ chỉ khoảng 600k/tháng. BẠn thử timg hiểu xem sao nhé.
Mình đang tham gia khoá học anh văn bên trung tâm anh ngữ TOMe nè, mình thấy chương trình học bên trung tâm đó rất chất lượng luôn á. Mình học bên đó được 3 tháng thui mà trinh độ của mình tiến bộn nhiều lắm. Bạn đến trung tâm đó học đi, đảm bảo tiến anh của bạn cũng sẽ nhanh tiến bộ như mình^^

#6 danguyenmy

danguyenmy

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 12 November 2015 - 04:16 AM

Bạn có bạn bè hay người thân đã học ở ILI không bạn hỏi thăm thử xem, chứ mình học ở đây thấy tốt mình mới giới thiệu các bạn, trung tam anh ngữ ILI 22 lô c, chung cư Lê Thị Riêng, p15,q10. 100% giáo viên nước ngoài, học phí thấp.

#7 ngonguyenbaongoc

ngonguyenbaongoc

Người bạn mới đến

• 6 bài viết

Achievements

Đăng vào: 23 November 2015 - 09:23 PM

Học ILI tốt mà, giáo viên bản ngữ thì còn gì bằng , thầy cô ở đây toàn là người có kinh nghiệm, ai mà thích học với người nước ngoài, muốn học giao tiếp hoặc luyện ielts ở trường đều dạy rất tốt

#8 letranminhngan

letranminhngan

Người bạn mới đến

• 2 bài viết

Achievements

Đăng vào: 15 December 2015 - 03:32 PM

Có ai học ở trung tâm anh ngữ ILI không ạ?, mình hỏi thăm tí , bữa có đi công việc bên q10 thấy học viên đông gê, mà mình thấy giáo viên nước ngoài , mình thì thích học với giáo viên nước ngoài mà không biết học ở đâu, mọi người tư vấn nhiệt tình nhé.

#9 hoangtriethanhi

hoangtriethanhi

Người bạn mới đến

• 7 bài viết

Achievements

Đăng vào: 17 February 2016 - 11:01 AM

Có bạn nào biết trang web nào hay bằng nguồn nào mình có thể chat với người nước ngoài để nâng cao khả năng nói hông

#10 herobmt

herobmt

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 25 February 2016 - 12:30 PM

Quan trọng là học phí rẻ là ok

#11 amynguyen

amynguyen

Petalia's friend

• 30 bài viết

Achievements

Đăng vào: 18 April 2017 - 06:33 AM

Bạn nói thế mù mờ quá, mình không rõ bạn thật sự cần giúp như thế nào hêt.
Nhưng nếu bạn cần chọn trung tâm để học, chỉ vậy thôi, thì mình nghĩ bạn nên đến hẳn trung tâm đó, nghe họ nói về phương pháp dạy, tài liệu, và học thử để đánh giá về chất lượng, môi trường, cách dạy có phù hợp với bạn hay không hẵng học. Mình thấy vậy là an toàn nhất, đỡ tránh hụt hãng hối tiếc về sau.
Mình thì đang học chuẩn giọng phát âm bên Emas, bên đây theo mình đánh giá là rất tốt, vì lộ trình rõ ràng, tư vấn kĩ, thầy dạy nhiệt tình và đầy kinh nghiệm, với lại học thầy rồi mình nhận ra hóa ra chuẩn giọng phát âm lại là nền tảng của học một ngôn ngữ bất kì. Nên mình nghĩ bạn cần xây dựng nền tảng thì có thể đến đây tham khảo. Có buổi học miễn phí, mình cũng học rồi thấy họ dạy đúng như mình muốn được học nên đã theo đến giờ. Chúc bạn mau tìm được nơi phù hợp. Thân.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name