Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Giúp mình luyện thi IELTS với

13 trả lời cho chủ đề này

#13 amynguyen

amynguyen

Người bạn mới đến

• 21 bài viết

Achievements

Đăng vào: 11 April 2017 - 05:37 PM

Chào bạn, mình cũng là dân tỉnh lẻ như bạn, cũng hết 3 năm cấp 3 nói tiếng anh như tiếng tiếng gì đó. Kinh nghiệm của mình là bạn có thể nên chuẩn lại từ đầu cách học của mình bao gồm ngữ pháp, phát âm. Có rất nhiều trung tâm dạy tiếng anh cho người mất gốc. Mỗi trung tâm có cái hay riêng. Tuy nhiên, mình cảm thấy phương pháp của trung tâm emas là có cách dạy phù hợp với người như mình. Mình cảm thấy tự tin hơn rất nhiều so với trước rồi. Bên đó có buổi học thử để trải nghiệm đó. Bạn đăng ký học thử xem sao. Để tìm được mình cũng đã phải đi vòng vòng hết thành phố, học thử, nghe tư vấn đề biết chắc nơi đó dạy ra sao, và nó có phù hợp với mình hay không ý.

#14 tieu chau

tieu chau

Người bạn mới đến

• 10 bài viết

Achievements

Đăng vào: 19 April 2017 - 11:02 PM

Học ở ILI được lắm đấy bạn. Chắc với nhiều bạn thì ILI còn khá xa lạ nhưng mà ở ILI học là chất lượng thật nhé. Học với 100% giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm nha, sửa từ phát âm cho đến cách nói chuyện luôn nhé. Mà giáo viên cũng vui tính lắm nên bạn đừng có lo lắng.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name