Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Mẹ ơi con yêu mẹ

1 trả lời cho chủ đề này

#1 Phuong0812

Phuong0812

" Thủy Tinh Trắng"

• 361 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Có những điều tưởng chừng như đơn giản….Là khi đêm về chỉ cần khép mi cho giấc ngủ tràn về..Vậy mà giọt nước mắt lại chợt lặng rơi giữa đôi mi khép hờ chưa ngủ
    Là những tấm hình chỉ cần bỏ vào một chiếc hộp khóa lại rồi vất chìa thật xa……Nhưng có lúc lại vội vàng cố gắng tìm chiếc chìa đã vất
    ……..Là gọi một ly trà sữa trong góc quán quen thật thơm mùi sữa………Nhưng sao chẳng thế uống thật ngon…?

Achievements

Đăng vào: 27 December 2011 - 02:00 PM

má à! má biết không con yêu má nhiều lắm tuy con ra ngoài tách khỏi gia đình nhưng con vẫn yêu ba má nhất! Con biết ba má chỉ mong con sớm lập gia đình
! Nhưng thật tệ con không xứng đáng với tình yêu bất cứ ai nữa ! con xin lỗi vì không bào đền được chữ hiếu! luôn làm ba má buồn phiền lo lắng , con xin lỗi , xin lỗi má nhiều! Con sẽ cố gắng bù đắp cho gia đình mình thật nhiều ! má đừng khóc vì con nữa nha má

Trích dẫn

http://

Hình ảnh đã đăngHình ảnh đã đăng
Nắm lấy tay tớ …………và đừng buông ra nhé…….Nếu cậu không muốn nắm lấy tay tớ hãy đưa tay ra nhé……..Tớ sẽ nắm lấy tay cậu…………..không để cậu lẻ loi đâu!

#2 duytan34ct

duytan34ct

Người bạn mới đến

• 9 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 16 April 2013 - 05:49 PM

Cha mẹ sinh con ra, ai cũng mong muốn con mình có được cuộc sống ấm no hạnh phúc, do nhu cầu cuộc sống và công việc nên bạn không thể ở bên gia đình và chăm sóc cho cha mẹ được, cha mẹ bạn se hiểu cho bạn se thông cảm cho bạn, chuyện lập gia đình quan trọng lắm hạnh phúc cả đời đó bạn cần phải cân nhắc cẩn thận chứ đâu phải nói lập là lập được, minh tin cha mẹ ban se hiểu cho bạn, bạn hãy sống cho thật tốt làm những điều có ích và tốt đẹp cho cha mẹ mang lại hạnh phúc cho gia đình. Chúc bạn luôn vui vẻ trong cuộc sống và thành công.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name