Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Mưa

1 trả lời cho chủ đề này

#1 luuly tim

luuly tim

Petalia's friend

• 33 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:hanh phuc la dem den niem vui cho nhung nguoi xung quanh ban.

Achievements

Đăng vào: 26 August 2011 - 03:34 AM

mua ! mua cuon troi di biet bao ki niem cua mot thoi ngay tho. mua xoa tan di nhung dem dai tam toi. tu khi sinh ra va lon len, di qua bao mua mua, nhung ki uc ve no van mai khong phai mo. nhung ngay con cap sach toi truong, moi chieu mua, mot minh ai do lai lang thang khap cac con pho, nhung giot mua cu the tuon roi, ca toan than run len, lanh cong nhung van thich. nho nhung ngay mua cuoi cap .to cung lu kon trai tron hoc di da bong. hix san truong tron day cac vung nuoc. tui to cu truot va nga hoai. mat mui dua nao cung lam lem bun dat.vui. roi con treo cay lay phuong cho tui con gai nua chu. con treo tuong vuot rao cung tui con trai hai trom dua bi co chu nhiem phat... the roi mot mua mua em duoc gap anh. anh noi mua buon va dep giong nhu doi mat chua day u sau cua em vay. anh thich mua va anh yeu em.va roi minh chia tay cung vao mot ngay mua....
va roi mua cuon troi di tat ca nhung ki niem em dem cua mot thoi tho dai. mua vo tinh hay co y dat ten anh trong trai tim em roi lai cuon troi di tat ca. ngay hom nay, em nhin mua roi, ki uc khong con lam em dau. qua khu gio day da ngu yen. gap lai anh, long em khong con triu nang, em da quen roi phai khong anh...

#2 lucky kitty

lucky kitty

Thành viên quen thuộc

• 183 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:tớ thích truyện trinh thám, ^^ thích đi chơi, mua quà tặng bạn bè. và tớ ghét nhất là.............. nấu ăn :(( nice to meet everyone

Achievements

Đăng vào: 26 August 2011 - 10:07 AM

.................. bạn sướng thật , bạn đã có thể quên chuyện buồn mà sống tip được r ^^ chúc mừng
http://t3.gstatic.co...iWSJAlEbWIuO0Jw

somewhere over the rainbow...

Somewhere, over the rainbow, way up high.
There's a land that i heard of
Once in a lullaby.
Somewhere, over the rainbow, skies are blue.
And the dreams that you dare to dream
Really do come true...

Tại vì sao tự dưng lòng ta phải cứ đau
Đau lòng cho tình yêu của ta mãi đứng sau
Đứng sau để nhìn người hạnh phúc
Hạnh phúc bên một người
Một người mà người đó chẳng phải ta.

Tại vì sao tự dưng lòng ta phải cứ yêu,
Yêu một người dù là vẫn biết không thể yêu
Vẫn sầu, vẫn buồn, vẫn khóc, vẫn yêu thương người
Dù người chẳng thể biết sau lưng
Có một tình yêu.

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name