Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Yêu cầu Quà tặng âm nhạc

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
  • Đăng chủ đề mới Danh sách các bài viết
  • 118 trả lời cho chủ đề này

#13 nobody

nobody

Người bạn mới đến

• 2 bài viết

Achievements

Đăng vào: 08 August 2005 - 10:54 PM

minh muon gui mot bai hat dac biet cho mot nguoi dac biet thi phai lam the nao vay ???????????///

#14 Drysele

Drysele

Petalia's Lover

• Petalia's bloggers
    • 732 bài viết

Achievements

Đăng vào: 09 August 2005 - 07:11 PM

Gửi tới bạn nobody;)
    Bạn có thể yêu cầu bài hát mình thích hoặc để gửi tặng bạn của mình tại đây .Nhưng trước khi làm điều đó , bạn hãy ngó lại số bài post của mình một chút nhỉ Wink.gif (Y/cầu đối với thành viên yêu cầu Quà Tặng Âm Nhạc là số bài post phải > 100 bài Wink.gif )
    Cố nào bạn biggrin.gif hug.gif Wink.gif
    Something's gone ...

#15 alibobo11

alibobo11

Người bạn mới đến

• 12 bài viết

Achievements

Đăng vào: 10 August 2005 - 10:44 AM

oaif co' mod nao` o day ko cho yeu cau bai hat gui den nguoi nay nhe'..........................goi ten em_vuquocviet .............
    gui den' ban.

congchua_thuytinh2003@yahoo.com
    ngay ngay` hum nay dc ko hu? cac' ban thank u nhiu` trc nhe''''''''''''''''''

loi nhan' nhu? : cung ah` nho em nhieu` lam do'........

#16 Drysele

Drysele

Petalia's Lover

• Petalia's bloggers
    • 732 bài viết

Achievements

Đăng vào: 16 August 2005 - 06:38 PM

Send all : Drysele muốn thực hiện một thử nghiệm mới trong chương trình QTÂN . Đó là , Dry sẽ record lại lời nhắn của các bạn qua Voice chat (hoặc bạn có thể record sẵn theo cách hướng dẫn record đã được hướng dẫn trong box tiếng hát thành viên/hướng dẫn thu âm, rồi gửi cho Drysele theo email :vixiemxauxi149@yahoo.com ) . Bạn của bạn sẽ nghe được giọng nói của bạn thay vì Mc đọc nó Wink.gif . (Nếu như những ai không tiện thì có thể làm theo cách cũ _yêu cầu và để lại lời nhắn Wink.gif )

Rất mong các bạn tham gia thử nghiệm này hug.gif Wink.gif

Liên lạc với Drysele qua YIM : vitxiemxauxi149
    Something's gone ...

#17 nini_mimi_cat

nini_mimi_cat

Dust in wind...

• Yêu thú cưng
    • 1442 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 30 August 2005 - 05:02 PM

Seo nini thích quà tặng âm nhạc wé ^-^
    Dzậy nini tặng chị up3(up_up_up) , chị Val (cong_chua_nang_luong) , bé Jennyyeung94, chị Truongthi_may bài My Valentine của ai đó (nini không nhớ rõ)
    Tặng AC (Alonecupido) , Man (Man200x) , papa Nat (Natsever) , Pd (Paladin) bài Immortality của Celine Dion
    Lời nhắn : Nini mới lên forum này mà đã được sự đón tiếp "nồng nhiệt" và được các anh chị giúp đỡ nhiều (haha) . Cảm ơn các anh chị nhé . Iu Peta lắm

#18 Tường Vi

Tường Vi

Người bạn mới đến

• 24 bài viết

Achievements

Đăng vào: 01 September 2005 - 07:56 PM

Vi chưa đủ 100 bài viết, nhưng nghe admin nói chưa đủ vẫn có thể đăng kí, vì dạo này "hàng họ" ế ẩm wá, nên có "khuyến mãi" biggrin.gif tongue.gif

Muốn nhờ QTÂN chuyển đến 1 người-người mà ai cũng biết đấy là ai, bản Romance_V.Gome ( bản guitar càng tốt, vì sis ấy thích guitar biggrin.gif ) Và nói hộ Vi rằng:
    "cam on sis rat nhieu, ve tat ca, va du sis da ko con o Peta, nhung em van luon yeu sis, va em luon tin mot ngay nao do, sis se tro ve. Chuc sis luon vui ve, tuy sis chua bao h ke, nhung e luon cam nhan dc nhung noi buon. Sis a`, e se mai duoc la em gai cua sis, sis nhe. yeu sis nhieu. Romance_V.Gome la 1 trong nhung ban co dien sis yeu thich nhat, tang sis ne chut.gif "

#19 Drysele

Drysele

Petalia's Lover

• Petalia's bloggers
    • 732 bài viết

Achievements

Đăng vào: 27 September 2005 - 09:37 PM

Rất xin lỗi tất cả các thành viên ,những ai yêu cầu QTÂN mà đã phải đợi một thời gian dài vẫn chưa được đáp ứng đúng nguyện vọng .Trong thời gian qua , Dry rất bận , không thể hoàn thành nhiệm vụ của mình , và các Mc khác cũng vắng mặt .

Những yêu cầu QTÂN còn đọng lại rất nhiều , cả củ lẫn mới .Vậy thì trong thời gian sớm nhất , BQTÂN sẽ lần lượt hoàn thành , rất mong tất cả các mems thông cảm ạ .

Những yêu cầu chưa được thực hiện :

QUOTE(Knight)
    Nhờ bác Peta gửi tặng DOU bài hát: By my side(trong nhạc TA í) với lời nhắn: "Chúc chị vui vẻ , trẻ trung và luôn cười thật tươi, chị cười trông rất xinh đấy  (đọc chỗ này diễn cảm vào nhé, đừng có khô đấy  ). Nếu khi nào rảnh, em sẽ đến chỗ chịu chơi, nhớ đón tiếp em chu đáo đấy 

QUOTE(chị Mây)
    Các mems trong hội quán "Sôcôla" bài hát "Chocolate" do Đoan Trang trình bày với lời nhắn : "Các em thân yêu, chị cảm ơn vì các em đã tham gia và làm cho hội quán của chúng ta ngày càng đẹp và lôi cuốn được nhiều thành viên. Chị yêu các em nhiều lắm. Hãy luôn cùng chị đem đến những thông tin, hình ảnh đẹp cho tất cả mọi người ở Petalia và làm cho khu vườn của chúng ta ngày càng hấp dẫn các em nhé. Chúc các em luôn luôn hạnh phúc, vui vẻ, xinh tươi và may mắn ... " 

QUOTE(fanfun)
    Tiếp theo là gửi tới tất cả những người bé quen trong Petalia ( đặc biệt là anh Knight, sis Val, bé jenny và bé ICE  ) bài Cho bạn cho tôi của Lam Trường với lời nhắn: "Cảm ơn mọi người đã dạy cho bé cách hoà đồng với xã hội, cảm ơn mọi người đã dành cho bé những tình cảm sâu sắc nhất! Yêu mọi người nhất, từ bây giờ và mãi mãi về sau........"

... Và còn một số Y/C ở phía trên của trang này

Something's gone ...

#20 FireLight

FireLight

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 05 October 2005 - 01:07 AM

hi...minh la thanh vien moi......xin cho hoi nhe : thanh vien co the tu*. da(ng nhac. de^? ta(ng. cho nguoi khac' khong vay????

Thanks,

FireLight

#21 Drysele

Drysele

Petalia's Lover

• Petalia's bloggers
    • 732 bài viết

Achievements

Đăng vào: 05 October 2005 - 03:03 PM

QUOTE(FireLight @ Oct 4 2005, 06:07 PM)
    hi...minh la thanh vien moi......xin cho hoi nhe : thanh vien co the tu*. da(ng nhac. de^? ta(ng. cho nguoi khac' khong vay????

Thanks,

FireLight

Xem bài viết

Chào FireLight :) .Bạn hoàn toàn có thể tự up nhạc để tặng người khác , nhưng bạn hãy vui lòng làm đúng như một QTÂN thực sự ( có lời dẫn , có lơì nhắn do bạn hoặc một ai đó đọc Wink.gif ) . Những topic post lên không đúng chủ đề của box sẽ được move về box tương ứng của các thể loại âm nhạc trong 4rum sau khi gửi thông báo cho người lập topic kể từ hôm nay Wink.gif
    hug.gif Chúc bạn vui vẻ happy.gif
    Something's gone ...

#22 congchuarongcon

congchuarongcon

·.º-:¦:- Mắt mí rưỡi -:¦:-º.·

• Top 5 Miss Petalia
    • 2642 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 07 October 2005 - 01:02 PM

Nhờ sis DỜ RAI gửi bài hát " Just say good bye " cho " Best friends of Sal " với lời nhắn : " Hum nào chúng ta sẽ đi chơi đây ? " .
    Thank sis hén victory.gif hug.gif
    Giang hồ hiểm ác .. Có mỗi em SaL hiền .. =))

#23 pokoljane

pokoljane

><Let me Alone><

• Moderators
    • 943 bài viết

Achievements

Đăng vào: 05 November 2005 - 07:37 PM

Tặng sis May, sis Casa, sis TIO, sis Moon, sis Val, sis Sal, sis tieuho, sis Assam, sis Nini, bé ICE, bé Jen, sis Tee, sis Chee, sis thienhaianh86 < nhiều wá cơ.. hic.. > bài Because I'm girl.. Chúc các sis luôn xinh tươi như bông như hoa.. ^^ < Nếu có để thiếu sis nào thì sis í cứ pm offline cho nhóc nhá.. Nhóc bổ sung ngay.. > biggrin.gif
    Tặng cả gia đình Peta bài hát : Nối vòng tay lớn .. nà.. Mong là chúng ta mãi là 1 nhà nhé.. ^^
    Let me alone

#24 Ran

Ran

Thế hệ 9X

• Dũng sĩ Gaia
    • 400 bài viết

Achievements

Đăng vào: 26 November 2005 - 05:26 PM

Bài hát "Sad Movies Always Make Me Cry " (nhưng mà em ko biết ai hát Sad.gif ) Tặng bạn của sorry wub.gif
    Bài hat" Nhớ anh" tặng chị,chúc chị vui và may mắn hug.gif

thế đã boss.gif

user posted image

dd
    Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name