Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Yêu cầu Quà tặng âm nhạc

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
  • Đăng chủ đề mới Danh sách các bài viết
  • 118 trả lời cho chủ đề này

#1 petalia

petalia

Knight of Petalia

• Admin
    • 441 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 07 July 2005 - 11:46 PM

Mục mới đây!! Loa loa loa loa! party.gif biggrin.gif

Quà tặng âm nhạc Petalia

Đây sẽ là nơi để các bạn gửi lời nhắn, bài hát yêu cầu đến những người mà bạn yêu quý.

Ban Quà tặng âm nhạc sẽ thu âm và gửi bài hát kèm theo lời nhắn của các bạn

Chú ý: Do số lượng thành viên của chúng ta khá đông nên mục quà tặng âm nhạc sẽ chỉ dành cho thành viên có ít nhất 50 bài viết trên Petalia

Hiện tại, Ban QTAN của chúng ta mới có hai "MC" là peta và Teen, bạn nào muốn gia nhập đội ngũ của chúng tôi xin nộp đơn tại topic này nhé!

Rất cảm ơn sự tham gia và ủng hộ của các bạn biggrin.gif

PS: Vì peta là MC nghiệp dư nên có sơ suất gì mong bà con bỏ qua nhé happy.gif

Sửa bởi dreaming of U, 22 January 2006 - 10:04 AM.

user posted image

user posted image

#2 thinkitover

thinkitover

Tên cớm và bản thánh ca

• Moderators
    • 678 bài viết

Achievements

Đăng vào: 07 July 2005 - 11:54 PM

TIO không hiểu lắm! Chỉ dành tặng các thành viên của Petalia hay tặng người thân nào cũng được? blushing.gif
    user posted image

#3 petalia

petalia

Knight of Petalia

• Admin
    • 441 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 07 July 2005 - 11:56 PM

Khuyến khích cho thành viên của Petalia hiện tại hoặc trong tương lai biggrin.gif ( nghĩa là nếu người ta chưa là thành viên của Petalia thì...dụ dỗ leluoi.gif ) J/k, cho người mình yêu quý là được TIO à! wub.gif

user posted image

user posted image

#4 dreaming of U

dreaming of U

Love like Roses

• Độc thân hội
    • 2701 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 13 July 2005 - 07:52 PM

Chuyên mục này hay quá ạ Wink.gif biggrin.gif , Dream xin được đăng kí gửi tặng bài hát " Let it be " đến Paladin với lời nhắn : Chúc em luôn vui vẻ , lạc quan và yêu đời giống như em bây giờ biggrin.gif "

Bài "Under a Violet moon " , xin được gửi tặng đến anh Tonami với lời nhắn " Trên diễn đàn Petalia , em thấy anh luôn là một người điềm tĩnh , vui tính, hóm hỉnh và rất ...nhẹ nhàng Wink.gif biggrin.gif .Em chúc anh luôn có đủ nghị lực để vẫn sẽ mãi là một con người như thế Wink.gif "

Roses and The Happiness
    user posted image

#5 knightofpeta

knightofpeta

I'm knight of Petalia

• Petalia's bloggers
    • 582 bài viết

Achievements

Đăng vào: 28 July 2005 - 07:32 PM

Nhờ bác Peta gửi tặng DOU bài hát: By my side(trong nhạc TA í) với lời nhắn: "Chúc chị vui vẻ , trẻ trung và luôn cười thật tươi, chị cười trông rất xinh đấy Wink.gif (đọc chỗ này diễn cảm vào nhé, đừng có khô đấy cool1.gif ). Nếu khi nào rảnh, em sẽ đến chỗ chịu chơi, nhớ đón tiếp em chu đáo đấy tongue.gif "

#6 Sis_May

Sis_May

Married and look after Bo

• Hội quán Chocolate
    • 2156 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 29 July 2005 - 01:30 PM

Sis muốn tặng :

- Anh Bằng Râu bài "Lạc mất mùa xuân" với lời nhắn : "Anh yêu của em, em rất hạnh phúc vì có anh. Anh giúp em có lại niềm tin sau những biến cố xảy ra trong cuộc đời và anh sưởi ấm lại trái tim tưởng như đã khép kín. Anh là chỗ dựa và là hạnh phúc của em kể từ hôm nay và cho mãi mãi về sau này. Em tặng anh bài hát mà anh và em cùng rất thích và thường hát mỗi khi đi karaoke. Hãy mãi ở bên em và yêu em anh nhé. Em yêu anh thật nhiều !!!" ... tongue.gif

- Các mems trong hội quán "Sôcôla" bài hát "Chocolate" do Đoan Trang trình bày với lời nhắn : "Các em thân yêu, chị cảm ơn vì các em đã tham gia và làm cho hội quán của chúng ta ngày càng đẹp và lôi cuốn được nhiều thành viên. Chị yêu các em nhiều lắm. Hãy luôn cùng chị đem đến những thông tin, hình ảnh đẹp cho tất cả mọi người ở Petalia và làm cho khu vườn của chúng ta ngày càng hấp dẫn các em nhé. Chúc các em luôn luôn hạnh phúc, vui vẻ, xinh tươi và may mắn ... " wub.gif
    070107

#7 nini_mimi_cat

nini_mimi_cat

Dust in wind...

• Yêu thú cưng
    • 1442 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 31 July 2005 - 07:15 PM

Tặng toàn thể các mem được không ?

#8 up up up

up up up

Petalia's Lover

• 821 bài viết

Achievements

Đăng vào: 01 August 2005 - 09:16 AM

QUOTE(nini_mimi_cat @ Jul 31 2005, 12:15 PM)
    Tặng toàn thể các mem được không ?

Xem bài viết

Được, tặng ai cũng Ok, nhưng mà tặng cáci gì mới được chứ
    Nhóc post bài này, chị hiểu chít liền biggrin.gif

#9 up up up

up up up

Petalia's Lover

• 821 bài viết

Achievements

Đăng vào: 01 August 2005 - 09:19 AM

QUOTE(petalia @ Jul 7 2005, 04:56 PM)
    Khuyến khích cho thành viên của Petalia hiện tại hoặc trong tương lai biggrin.gif ( nghĩa là nếu người ta chưa là thành viên của Petalia thì...dụ dỗ leluoi.gif ) J/k, cho người mình yêu quý là được TIO à! wub.gif

Xem bài viết

Lão già Peta nhà mình DỤ DỖ có gia phả đấy pà con ạ, các em gái cẩn thận nhá

#10 nini_mimi_cat

nini_mimi_cat

Dust in wind...

• Yêu thú cưng
    • 1442 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 05 August 2005 - 11:00 AM

À ! Em hỏi trước thui mà . Em thích bài Untitled của Simple Plan và Staring at the sun của Rooster nhất . Tặng các mem bài đó nhá .

#11 fanfun

fanfun

...:: Yukishiro Yuzuki ::...

• Những cô gái năng động
    • 837 bài viết

Achievements

Đăng vào: 06 August 2005 - 02:17 PM

Dạ, bé cũng muốn bon chen một chút ah! biggrin.gif
    _ Đầu tiên là gửi tới tieulongnu , ban thân của bé bài Tình Bạn - You And I của Phương Uyên, với lời nhắn: "chơi với nhau 6 năm ròng rã cũng đủ để tao và mày hiểu nhau nhiều! Mày cũng đã dạy tao nhiều thứ, từ những phương pháp nấu ăn đến cách làm bài....Mày cũng đã tạo cho tao một sinh nhật vui vẻ nhất trong đời! Điều tao muốn nói cuối cùng là.....Cảm ơn mày nhiều lắm, Nhóc!"
    _ Tiếp theo là gửi tới tất cả những người bé quen trong Petalia ( đặc biệt là anh Knight, sis Val, bé jenny và bé ICE chut.gif ) bài Cho bạn cho tôi của Lam Trường với lời nhắn: "Cảm ơn mọi người đã dạy cho bé cách hoà đồng với xã hội, cảm ơn mọi người đã dành cho bé những tình cảm sâu sắc nhất! Yêu mọi người nhất, từ bây giờ và mãi mãi về sau........"
    Bé fanfun của mọi người đã về rồi đây! Pé fanfun tái xuất giang hồ... :D

Blog của em...Đọc và cảm nhận những gì em cảm nhận!

#12 nini_mimi_cat

nini_mimi_cat

Dust in wind...

• Yêu thú cưng
    • 1442 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 06 August 2005 - 07:31 PM

Ah, Petalia nhà ta vừa có một mem mới là thuylinh (bạn của nini , hôm bữa nini vừa giới thiệu mừ) . Tặng thuylinh bài My pride của Fiona Fung nhé

dd
    Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name