Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Vu vơ 1 chút

1 trả lời cho chủ đề này

#1 Tôi bị hâm

Tôi bị hâm

Petalia's friend

• 79 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Theo bạn hạnh phúc là gì ? Hạnh phúc là mỗi sáng được đi làm và tối về có một chỗ để nghỉ ngơi. Với mình chỉ vậy là đủ

Achievements

Đăng vào: 20 June 2011 - 01:41 AM

Không biết nữa, sao hôm nay lại muốn viết lách một chút. Chỉ là muốn giải tỏa bớt nỗi lòng của bản thân. Sau khóa học mình cảm thấy tốt hơn nhưng rồi cảm giác đó lại ùa về với sự sợ hãi của bản thân. Không biết mình đã nghĩ gì và họ đã nói gì nhưng mình cảm nhận được mình đang mất dần niềm tin. Chỉ thấy sự mệt mỏi và chán nản

Cố tìm cho mình một niềm an ủi nhưng không thấy, tự nhiên những thứ mình học được tan đâu hết, còn trơ lại cái hụt hẫng. Mình yếu thật, năng lượng bản thân không có, cứ luôn vay mượn từ người khác cho đến khi họ ra đi thì trông mình thảm hại kinh khủng. Mấy lần rồi nhỉ...hình như là 2 lần thì phải. Oa

Tự thấy sợ trước tương lai của bản thân nên mình phải bật dậy để ôn bài thi tốt nghiệp sắp tới. Những giấc mơ của mình luôn trở thành sự thật nhưng mình chưa bao giờ mơ thấy ngày mình thi tốt nghiệp. Sợ thật, lỡ mơ thấy mình rớt thì chết toi :))
Tốt nhât2 là hãy cố gắng để hoàn thành tốt, kiếm công việc làm ra dáng con người rồi hãy yêu. Mình phải học theo phong cách Nhật nói ít làm nhiều mới được. Ôi bản thân ta là quý nhất ta phải chăm sóc mi tốt thôi. Ta vẫn đi tìm, một hành trình gian khổ nhưng sẽ đầy niềm vui và tiếng cười. Đừng bỏ cuộc tôi ơi

Khi ta ở chỉ là nơi đất ở...Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn...

#2 Tôi bị hâm

Tôi bị hâm

Petalia's friend

• 79 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Theo bạn hạnh phúc là gì ? Hạnh phúc là mỗi sáng được đi làm và tối về có một chỗ để nghỉ ngơi. Với mình chỉ vậy là đủ

Achievements

Đăng vào: 20 June 2011 - 11:24 PM

Muốn viết một tuyện dài, hư cấu nhân vật để đưa mình thoát ra khỏi cảm giác này. Nhưng thời gina không có và mình cũng không sắp xếp được những cái trong đầu. Tự nhiên thấy tủi thân, mình có làm gì sai mà sao ai cũng cố tình tránh né. Nhưng mà nhìn lại thì mình vớ vẩn quá, thôi xàm xí bỏ hết đi, bận tâm thì mình lại càng mệt mỏi. Cười 1 cái rồi làm việc tiếp sẽ tốt hơn ^^

Khi ta ở chỉ là nơi đất ở...Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn...

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name