Tới nội dung

IPB Style© Fisana

Chúc mừng sinh nhật bà bạn thân- PE HEO 8X

• Please log in to reply
30 trả lời cho chủ đề này

#1 Begaungoc

Begaungoc

Thúy Nguyễn

• Moderators
  • 1194 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 10 June 2011 - 09:42 AM

Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặcbiệt, đủ đặc biệt để bạn có thể chia sẻ niềm vui của mình với tất cả mọi người và đủ đặc biệt để mọi người muốn gửi tới bạn những lời chúc maymắn và ngọt ngào nhất. CHÚC MỪNG SINH NHẬT HEO!!!

Và, đây là món quà mà xixi và gấu chuẩn bị cho heo
( Trước khi xem món quà này, gấu muốn gửi tới anh Tôm Luộc lời cảm ơn, vì đã giúp xx và gấu hoàn thành món quà này)

Hình ảnh đã đăng

Cùng thổi nến và ước đi nào... bạn thân của xixi và gấu :

Hình ảnh đã đăng

Sinh nhật vui vẻ nhé bạn của tớ
Chúc heo sang một tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới, nhiều hạnh phúc mới
Và ngày càng xinh đẹp
Chúc heo sớm tìm được chàng bạch mã hoàng tử của mình

Hình ảnh đã đăng

Và bây giờ là chuẩn bị bánh để tiếp đãi quan khách trăm họ nào :

Hình ảnh đã đăng

Hình ảnh đã đăng

Xixi và gấu yêu Heo nhiều !

Hình ảnh đã đăng

Hình ảnh đã đăng

http://www.facebook.com/Entry.Ltmty

" Người ta cho rằng hai con người vô tình gặp gỡ nhau lần đầu tiên là ngẫu nhiên, lần thứ hai là hữu duyên, còn lần thứ ba là định mệnh.Định mệnh an bài cho một chàng trai và một cô gái số phận gì?Chỉ biết rằng giữa nam và nữ khó có thể tồn tại tình bạn. Yêu ?Tình yêu vốn là cơn gió thoảng.... "

" Tình yêu đầu dành hết cho em- Dù có phải chết đi ngàn kiếp vẫn sẽ để em yêu anh lần nữa "

Sẽ để em yêu anh lần nữa- Born

"Nếu biết sớm có ngày hôm nay, em nhất định sẽ yêu anh từ cái nhìn đầu tiên

Nếu như em biết rằng sẽ có một ngày yêu anh như thế, em nhất định sẽ yêu anh từ cái nhìn đầu tiên.... "

Yêu anh từ cái nhìn đầu tiên- Cố Mạn

#2 Huyền Nguyễn Lê

Huyền Nguyễn Lê

Táo Mèo Đỏ!

• Super moderator
  • 1000 bài viết
  • Yahoo:
  • Câu nói yêu thích:Nếu cuộc sống của bạn chỉ toàn là nỗi buồn thì sẽ thật đáng chán nản biết bao. Nhưng nếu một ngày kia xung quanh bạn chỉ toàn là niềm vui thì chưa hẳn bạn đã cảm thấy hạnh phúc. Người ta chỉ biết hạnh phúc khi đã biết thế nào là nỗi buồn. Và cũng chỉ khi đó người ta mới khát khao đi kiếm tìm hạnh phúc. Vì thế, nếu hôm qua hôm nay bạn muốn khóc vì 1 điều gì đó thì bạn hãy cứ khóc đi để rồi sau đó nụ cười của bạn sẽ tươi hơn, mỗi niềm vui dù là nhỏ bé nhất cũng sẽ được bạn nâng niu, trân trọng hơn :)

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 10 June 2011 - 09:52 AM

Chúc mừng sinh nhật Bé Heo
Chị chúc em luôn mạnh khỏe, may mắn và hạnh phúc
Chúc em luôn đủ nghị lực, đủ mạnh mẽ và đủ tự tin để vượt qua chính mình, vượt qua " ám ảnh quá khứ" và thành công
Chúc em luôn yêu và luôn được yêu! :)
Một người đàn ông phát hiện ra con bò cạp đang chơi vơi trong nước. Ông ta quyết định đưa tay ra cứu nó nhưng chính con bọ cạp đó lại cắn ông. Vẫn cố gắng cứu con bọ cạp đó ra khỏi nước và người đàn ông lại bị đốt. Một người khuyên ông ta không nên cứu nó nữa vì nó liên tục đốt ông ta. Người đàn ông trả lời :”Bản năng tự nhiên của bò cạp là chích,bản năng tự nhiên của tôi là yêu thương.Vậy tại sao tôi phải từ bỏ bản năng yêu thương của mình chỉ vì bản tính của con bò cạp “ Vì thế xin đừng từ bỏ tin yêu,đừng đánh mất lòng tốt và sự hào hiệp của bạn ngay cả khi những người xung quanh có làm bạn đau.

Còn bạn! Bạn của tôi! Nếu là bạn,bạn sẽ làm gì?

#3 kenny.kute

kenny.kute

Cửu Vĩ Hồ Ly

• 857 bài viết
  • Sở thích:...Nếu có thể được...tôi xin bắt đầu lại từ quá khứ....!?

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 10 June 2011 - 10:02 AM

Hắp bi bớt đây chị heo xinh :D
Sinh nhật vui vẻ chị nhé :x
Hôm nay em onl vội hem mang quà :( hôm sau chị nhá :D

Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại.Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào.
Có những khoảnh khắc trong cuộc đời khiến bạn nhớ người ta thật nhiều , đến nỗi bạn chỉ muốn chạy đến và ôm họ thật chặt . Hãy cho người đó biết bạn đã có suy nghĩ như thế !.
Trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn, đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ, nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong bạn.

Mở rộng tâm hồn để chào đón niềm vui mới Hình ảnh đã đăng

Hình ảnh đã đăng

#4 pe heo 8x

pe heo 8x

heo con de zuong

• 429 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên .....

Nhưng cố nhớ lại càng không thể quên .......

Có ai đó nói rằng, khi quay ngược trái tim mình lên, trái tim sẽ có hình ngọn lửa. Có phải đó là ngọn lửa của tình yêu thương, của tình người ấm áp? Ngọn lửa ấm áp cho tình yêu đi đến phút sống cuối cùng....

Có một người đã từng nói với tôi rằng :" Người ta khóc vì muốn nhớ nhưng người ta cũng khóc vì muốn quên ... Nhưng hy vọng bạn sẽ khóc vì muốn nhớ nhiều hơn là khóc vì muốn quên....."

Để xoá bỏ kí ức về một người thật khó ...Một có thể quên đi 1 cái tên rất dễ dàng và nhanh... Chỉ cần 1 tháng... 1 tuần ... 1 ngày ... hay thậm chí là chỉ trong 1 giờ... Nhưng để quên ... để xoá đi những ký ức về một người nào đó có một vị trí quan trọng với bạn thì bạn cần rất rất nhiều thời gian hơn thế ... và cũng có thể trong suốt cuộc đời này - bạn cũng không thể nào xoá đi được những hình ảnh - những ký ức về người đó trong tâm trí - trong trái tim vốn đã đập sai nhịp của bạn ... có lẽ bởi nó đã là 1 phần trong bạn.. mà thiếu mất nó dường như bạn sẽ không thể sống tiếp được - Rất có thể bạn sẽ không bao giờ có đủ can đảm - có đủ sự tự tin cần thiết để xoá bỏ nó bởi khi làm vậy bạn sẽ đau - sẽ cảm thấy như mình vừa đánh mất một thứ gì đó rất thiêng liêng mà có lẽ trong suốt quãng đời còn lại... bạn sẽ không...không bao giờ tìm lại được ký ức đó... "Bạn có thể có những ký ức mới... ký ức là do con người tạo ra" - Một ai đó đã nói với tôi như thế....

Achievements

Đăng vào: 10 June 2011 - 10:17 AM

ôi .........xixi...gấu.............heo khóc rồi nè..............cám ơn 2 ng bạn yêu của heo nhe........... :(( :((

Không thương...Không nhớ...Không mơ mộng
Không buồn...Không chán...Lệ không rơi
Không yêu ai cả...Lòng băng giá
Không nhớ ai cả...Hồn tự do

#5 Nguoi co don

Nguoi co don

Thành viên quen thuộc

• 228 bài viết

Achievements

Đăng vào: 10 June 2011 - 10:35 AM

có làm bên nhà mình một cái rồi, nhưng vẫn muốn bưng qua đây để chúc mừng chị pe heo.

Hôm nay sinh nhật chị pé heo: thay mặt cả nhà tổ chức sinh nhật cho chị pé heo nè:
Đầu tiên là bánh ga tô: Hình ảnh đã đăng
Tiếp theo sinh nhật là phải có quà: Hình ảnh đã đăng
Có bánh,có quà rồi thì phải có nhạc chứ: và đây là bài hát chúc mừng sinh nhật: http://www.nhaccuatu...he?M=HLvcRAyCRy

Và một lời cuối, chúc cho chị peheo sẽ không cảm thấy cô đơn khi phải đón sinh nhật ở miền xa xứ. Gia đình chúng ta là số 1 ở peta, khà khà

#6 lethang_8518

lethang_8518

Người bạn mới đến

• 2 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 10 June 2011 - 10:42 AM

Hi Pe heo 8x
You don't know me and I do too. But I know your friend. She is Begaungoc. Today is your birthday. I wish you always happy, funny, and beauty, Wish you and Begaungoc beside together forever.
Happy birthday to you :)

#7 xixi

xixi

quen thuôc

• 158 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:thích nghe nhạc , du lịch , ăn kem ....

Achievements

Đăng vào: 10 June 2011 - 11:09 AM

Tiếp theo là phần khai tiệc
Không No Không Say ...không về ,kaka

Hình ảnh đã đăng
Hình ảnh đã đăng

Hình ảnh đã đăng

Hấp dẫn lắm đấy .....
Hình ảnh đã đăng
Hình ảnh đã đăng
Hình ảnh đã đăng
Quà của xixi và gấu nè , tặng cho con này chạy vòng vòng chơi ,kaka
Hình ảnh đã đăng
SINH NHẬT VUI HEO NHÉ !!1
XIXI VÀ GẤU IU HEO NHIỀU

Lặng im nghe con tim .....
Hình ảnh đã đăng

#8 Sao Băng Lạnh Giá

Sao Băng Lạnh Giá

Thành viên quen thuộc

• 116 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:nghe nhạc, xem phim, du lịch, đọc truyện trinh thám + tình cảm lãng mạn,...đặc biệt thích trà sữa một mình. hihi

Achievements

Đăng vào: 10 June 2011 - 11:16 AM

happy birthday! :party:
Sống lạnh lùng một tí, để không yêu ai nhiều như thế nữa!
------------------------------------------------------------

#9 Cuong_Benky

Cuong_Benky

Thành viên quen thuộc

• 257 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 10 June 2011 - 11:17 AM

happy birthday chị Heo nhá .... :D

#10 Begaungoc

Begaungoc

Thúy Nguyễn

• Moderators
  • 1194 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 10 June 2011 - 11:19 AM

mọi người ơi, xx dọn tiệc rồi kìa, mọi người vào tham gia nhiẹt tình nào...

Hình ảnh đã đăng

http://www.facebook.com/Entry.Ltmty

" Người ta cho rằng hai con người vô tình gặp gỡ nhau lần đầu tiên là ngẫu nhiên, lần thứ hai là hữu duyên, còn lần thứ ba là định mệnh.Định mệnh an bài cho một chàng trai và một cô gái số phận gì?Chỉ biết rằng giữa nam và nữ khó có thể tồn tại tình bạn. Yêu ?Tình yêu vốn là cơn gió thoảng.... "

" Tình yêu đầu dành hết cho em- Dù có phải chết đi ngàn kiếp vẫn sẽ để em yêu anh lần nữa "

Sẽ để em yêu anh lần nữa- Born

"Nếu biết sớm có ngày hôm nay, em nhất định sẽ yêu anh từ cái nhìn đầu tiên

Nếu như em biết rằng sẽ có một ngày yêu anh như thế, em nhất định sẽ yêu anh từ cái nhìn đầu tiên.... "

Yêu anh từ cái nhìn đầu tiên- Cố Mạn

#11 pe heo 8x

pe heo 8x

heo con de zuong

• 429 bài viết
  • Yahoo:

Có ai đó nói rằng, khi quay ngược trái tim mình lên, trái tim sẽ có hình ngọn lửa. Có phải đó là ngọn lửa của tình yêu thương, của tình người ấm áp? Ngọn lửa ấm áp cho tình yêu đi đến phút sống cuối cùng....

Có một người đã từng nói với tôi rằng :" Người ta khóc vì muốn nhớ nhưng người ta cũng khóc vì muốn quên ... Nhưng hy vọng bạn sẽ khóc vì muốn nhớ nhiều hơn là khóc vì muốn quên....."

Để xoá bỏ kí ức về một người thật khó ...Một có thể quên đi 1 cái tên rất dễ dàng và nhanh... Chỉ cần 1 tháng... 1 tuần ... 1 ngày ... hay thậm chí là chỉ trong 1 giờ... Nhưng để quên ... để xoá đi những ký ức về một người nào đó có một vị trí quan trọng với bạn thì bạn cần rất rất nhiều thời gian hơn thế ... và cũng có thể trong suốt cuộc đời này - bạn cũng không thể nào xoá đi được những hình ảnh - những ký ức về người đó trong tâm trí - trong trái tim vốn đã đập sai nhịp của bạn ... có lẽ bởi nó đã là 1 phần trong bạn.. mà thiếu mất nó dường như bạn sẽ không thể sống tiếp được - Rất có thể bạn sẽ không bao giờ có đủ can đảm - có đủ sự tự tin cần thiết để xoá bỏ nó bởi khi làm vậy bạn sẽ đau - sẽ cảm thấy như mình vừa đánh mất một thứ gì đó rất thiêng liêng mà có lẽ trong suốt quãng đời còn lại... bạn sẽ không...không bao giờ tìm lại được ký ức đó... "Bạn có thể có những ký ức mới... ký ức là do con người tạo ra" - Một ai đó đã nói với tôi như thế....

Achievements

Đăng vào: 10 June 2011 - 11:24 AM

Xem bài viếtlethang_8518, vào 10 June 2011 - 10:42 AM, đã nói:

Hi Pe heo 8x
You don't know me and I do too. But I know your friend. She is Begaungoc. Today is your birthday. I wish you always happy, funny, and beauty, Wish you and Begaungoc beside together forever.
Happy birthday to you :)
really????thank so much "happy".
very happy to get acquaintred with you.

#12 pe heo 8x

pe heo 8x

heo con de zuong

• 429 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 10 June 2011 - 11:30 AM

Xem bài viếtxixi, vào 10 June 2011 - 11:09 AM, đã nói:

[color="#FF8C00"
Quà của xixi và gấu nè , tặng cho con này chạy vòng vòng chơi ,kaka
Hình ảnh đã đăng
[color="#FF0000"]SINH NHẬT VUI HEO NHÉ !!1
XIXI VÀ GẤU IU HEO NHIỀU [/color]
[color="#4169E1"]oh my god...........CAMRY 2011.........hahah cám ơn 2 bạn yêu của heo nha.........heo đang chạy nó đó vậy là giờ có 2 chiếc...........[/color]

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

Copyright © 2014 Your Company Name