Tới nội dung

IPB Style© Fisana

Thông báo tuyển Mods 2011

97 trả lời cho chủ đề này

#97 Martin

Martin

PETALIA'S PALADIN

• Moderators
  • 1374 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Thích yêu chỉ một người và ghét yêu quá một người...

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 18 June 2011 - 12:11 AM

Nick petalia: Martin
Nick yahoo: lovelorn_11188
Box muốn nhận quản lý: Mảnh đất tình yêu, sáng tác thành viên
Trả lời câu hỏi:
1. Tại sao bạn muốn nhận quản lý box .....?
* Tình yêu là đề tài muôn thủa của cuộc sống, do vậy những câu chuyện tình yêu lúc nào cũng mang lại cho mọi người nhiều cảm xúc. Vì vậy Tin muốn cùng mọi gười chia sẻ những cảm xúc, những tâm trạng ấy cũng như giúp đỡ tất cả các thành viên của peta.

2. Bạn nhận xét gì về box bạn đăng ký quản lý ?
Mảnh đất tình yêu đúng như tên gọi của nó, là một box muôn màu và rất hay về tình yêu. Qua những câu chuyện rất hay do pà kon peta sưu tầm, chúng ta có thêm niềm tin vào tình yêu và cuộc sống, có những bài học và kinh nghiệm cho bản thân trong chuyện tình cảm. Tuy nhiên, các mem post bài quá tràn lan, nên nhiều khi không cảm nhận được hết cảm xúc mọi người muốn truyền tải.
Mình cũng đang đá trái sân muốn làm nhà văn bất đắc dĩ (hihi), nên quan tâm tới box sáng tác thành viên. đây là box để các mem có thể học hỏi trao đổi cách viết và hành văn cũng như bộc lộc cảm xúc ở mỗi bài viết, từng ngôn từ cụ thể.

3. Nếu là mod của box đó bạn sẽ làm gì để phát triển box ?
Dùng hết khả năng có thể phát triển box, sửa các lỗi post bài trùng, sai tên, giúp các mem hiểu không nên post tràn lan các câu chuyện, tránh việc quá nhiều truyện mà cảm nhận và cảm xúc lại trở nên loãng.
4. Chúng tớ có nên nhận bạn làm mod? Lí do?
Các bạn nên nhận Tin làm mod vì Tin có quỹ thời gian trống hàng ngày có thể online (trước kia Tin cũng đã nói muốn ứng tuyển vị trí mod nhưng Tin bận học, Giờ Tin đã ra trường đi làm nên Tin tin mình có đủ thời gian) ,làm việc nghiêm túc ,tận tâm với công việc, biết lắng nghe và chia sẻ.

Cảm ơn đã tạo ra một sân chơi bổ ích như peta. hihi

Hình ảnh đã đăng

Trăng lên đỉnh núi trăng tà
Anh thương em thật hay là thương chơi
Trăng lên đỉnh núi chơi vơi
Anh thương em thật thương chơi làm gì...

#98 chocolove

chocolove

Thành viên rất quan trọng

• Super moderator
  • 5735 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 23 June 2011 - 10:52 AM

@ ly pham: tùy tâm tùy lực bạn ạ ^^ peta luôn welcome các bạn :D
@Martin: bạn chờ kết quả nha ;)
@ boy cố đô hoa lư: box fim đang rất cần mod quản lý nên mình rất vui khi biết bạn đk vào vị trí này. Tuy nhiên mình muốn thấy rõ hơn khả năng của bạn tại box, trong thời gian chờ xét duyệt này hi vọng mình sẽ thấy điều đó ^^.

Mình có 1 lưu ý nhỏ tới các bạn đăng tuyển: mod k chỉ là người quản lý mà còn là 1 thành viên và phải là 1 thành viên tích cực, nếu các bạn thể hiện sự thân thiện, giao lưu nhiệt tình với các thành viên khác sẽ gây ấn tượng hơn rất nhiều ;;)

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name