Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

THAY LỜI MUỐN NÓI

123 trả lời cho chủ đề này

#13 lionceau

lionceau

... Lonesome...

• Vice admin
  • 2528 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 05 June 2005 - 11:27 PM

to TH : an tâm đi tớ bây giờ không đỏ mặt đâu happy.gif có ai ai đó đỏ mặt kia kìa love.gif

to N và T : hờ hờ tớ cũng không giận ai cả đâu , đừng lo lắng làm giè . Ko có trò đùa này sao tớ gặp được Puo chứ tongue.gif ( dẫu sao mình và cô ta cũng duyên đầy người blushing.gif bizou.gif

to P : về hay ở lại đi Nhật thế Sad.gif có gì thì mess cho người ta 1 tiếng chứ . hix suốt ngày bí mật crying.gif . hehe online đi em tongue.gif wub.gif

Thảo nguyên dạy cho con người yêu thích tự do và những niềm vui dũng sĩ trong những trận quyết đấu và rừng dạy cho con người tính thận trọng,óc kiên quyết , say mê....

#14 biz_biz

biz_biz

Người bạn mới đến

• 21 bài viết

Achievements

Đăng vào: 06 June 2005 - 01:21 PM

QUOTE(lionceau @ Jun 5 2005, 03:27 PM)
to TH : an tâm đi tớ bây giờ không đỏ mặt đâu  happy.gif  có ai ai đó đỏ mặt kia kìa love.gif

Xem bài viết

ai cơ ai cơ tongue.gif eo ơi bắt đầu lên nói xấu mình kìa,hôm nào gặp bít tay tớ biggrin.gif

QUOTE(lionceau @ Jun 5 2005, 03:27 PM)
to P : về hay ở lại đi Nhật thế  Sad.gif  có gì thì mess cho người ta 1 tiếng chứ . hix suốt ngày bí mật  crying.gif  . hehe online đi em  tongue.gif  wub.gif

Xem bài viết

người ta đang nói với anh Phi,anh ý nói chờ quyết định(người ta cũng đang sốt ruột muốn về quá trời blushing.gif )
he he mà "em" bị giáng chức khi nào vậy "anh"?hôm nay "em" online có gặp "anh " đâu crying.gif crying.gif crying.gif
Xin lỗi "anh",lần sau đi đâu "em" sẽ báo cáo ,lần này "em" wên tongue.gif Lên đến ô tô tớ mới nhớ là chưa nhắn cho M hì hì,ui khoảng hơn 1 tuần không có net cũng nên crying.gif crying.gif .

#15 tieuho

tieuho

Cô gái đến từ hôm qua

• Moderators
  • 1335 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 06 June 2005 - 02:41 PM

QUOTE(biz_biz @ Jun 5 2005, 10:07 AM)
TO TIEUHO :

Tao?Nao? hi hi tên nghe thì đúng nhưng mà không hay rồi tieuho ơi happy.gif .Hôm qua(chính xác là đêm qua) tớ đã biết sự thật về Nao,cũng đơn giản chỉ vì bài viết của tieuho.N nói là không biết nói gì với tieuho nữa nên nhờ tớ nhắn giúp happy.gif ."TH làm N thất vọng. ".Bạn tự hỏi xem tại sao N lại kể tất cả cho tớ nghe không? chắc bạn sẽ có câu trả lời thôi Wink.gif
Hì hì,tớ chưa nói chuyện với TH bao giờ nhưng đã nghe N nói nhiều về bạn,và tớ đã có ấn tượng tốt về bạn happy.gif  nhưng tớ có ý kiến này : khi đã hứa với ai điều gì thì đừng nên nói gì dù là một chút có liên quan đến họ Wink.gif Hãy để họ có lòng tin về bạn (tớ nói theo nhận xét riêng,nếu có gì không phải mong bạn bỏ qua wub.gif )

Xem bài viết

To Puo: Uhm, tớ không biết mình có sai khi nói ra "Nao và Tao" không, vì như thế đâu có nghĩa là tiết lộ ra bọn họ confused.gif
Tớ vẫn không hiểu, vì sao mà cậu " biết sự thật về Nao,cũng đơn giản chỉ vì bài viết của tieuho"???
Nao và Tao, chỉ có vậy thôi thì sao có thể suy ra bí mật của họ??? Ngay cả cái tên cũng khó nhận ra nữa là... confused.gif
Dù sao cũng xin lỗi Nao và Tao nếu có khiến hai người "mất ăn mất ngủ" (heehee.gif), Th thực sự chưa bao h có ý định sẽ nói ra tên 2 người...

To Nao: Có lẽ I sai... nhưng U có cần thiết phải thế ko? Cứ cho U ko muốn nói chuyện với I, thì cũng đâu cần phải kéo thêm người thứ 3 (nhất lại là người lạ) vào? Vì U nói " không biết nói gì" với I( nghĩa là không muốn nói chuyện với I) nên I đành nói ở đây vậy.
U thất vọng về I? từ đây hay còn từ trước đó? Nếu từ đây thì I cũng không biết nói gì, vì không ngờ... Còn nếu là từ trước đó, thì đành chịu thôi. I đã làm và I sẵn sàng gánh hậu quả. nhưng U à, dù thời gian có quay trở lại, dù có được thay đổi quyết định một lần nữa, thì I vẫn không thay đổi đâu, vẫn sẽ chọn cách làm đó. I đã phải suy nghĩ rất nhiều, bởi dù chọn cách nào thì I cũng sẽ day dứt. Có thể U hiểu I, cũng có thể U không hiểu. Có thể với U đó chỉ là trò đùa, nhưng với I thì khác. Đúng là "không phải việc của I", nhưng nếu chỉ làm vì mình, vì có lợi cho mình, còn nếu không thì "kệ xác nó"(dù có thể "nó" sẽ phải đau khổ) - như vậy liệu có ích kỉ quá không???Có thể I đã làm U thất vọng, có thể U nghĩ I lắm chuyện, có thể còn nhiều cái khác nữa...I đã từng nghĩ đến tất cả những cái đó trước khi quyết định, nhưng vì I không đành khi nghĩ đến hậu quả của trò đùa... Đùa như vậy ác quá-I đã nghĩ như vậy, và U cũng biết thế kia mà (nhưng cũng may kết thúc lại có hậu, và chỉ có I là... crying.gif ) I không muốn giải thích, vì chẳng có gì để giải thích. U biết tất cả những gì I nghĩ, U biết tất cả những gì I làm. Thậm chí U còn biết trước chuyện I sẽ trả lời trong topic này...Nhưng U vẫn nói thất vọng về I...
I cũng không hiểu, vì sao U có thể kể mọi chuyện cho Puo, chỉ đơn giản vì I đã nói ra cái tên Nao???(trong khi trước đây giấu như giấu vàng) thật ko thể hiểu nổi!!! Nếu còn vì cái gì khác nữa, thì I càng ko hiểu đó có thể là cái gì.
Nhưng dù sao cũng xin lỗi U, về tất cả những gì U cho rằng I sai. I biết, chuyện này tuy chẳng thể làm tan vỡ tất cả, nhưng sẽ ít nhiều gây nên những rạn nứt. Nhưng dù chỉ là rạn nứt nhỏ nhất, I vẫn không muốn. I sẽ đợi, cho đến khi U muốn nói chuyện với I.
Câu cuối biggrin.gif : Lần sau có chuyện gì thì cứ nói thẳng, dù ko muốn thì cũng phải đối diện, lôi thêm người lạ vào, thật là..... angry.gif
------------------------------------------------
QUOTE(biz biz)
TO T VÀ N :

hi hi sẽ chẳng có gì đâu,không cần phải cuống lên như thế.NAO hay TAO thì sao nào? có ai biết gì nữa đâu  mà có thì cùng nổi tiếng  ...hai người này lo xa quá đấy  --->>> giữ liên lạc thường xuyên là OK rùi  .

Còn T thì hẳn là sợ rùi,nhưng mà TH cũng không nói gì đâu,tin là vậy  mà lỡ TH nói ra thì T làm sao nhỉ?  ....thôi thôi không trêu nữa không lại có người ăn không ngon ngủ không yên.BI BI   

"cuống lên"? "sợ"? đúng là "có tật giật mình"!!! mới chỉ có thế thôi mà đã... laughing2.gif

Take time to work, it is the price of success.
Take time to think, it is the source of power.
Take time to play, it is the secret of perpetual youth.
Take time to be friendly, it is the road to happiness.
Take time to love and be loved, it is the privilege of the Gods.
Take time to share, life is too short to be selfish.
Take time to laugh, music is the music of the soul

Hình ảnh đã đăng

#16 lionceau

lionceau

... Lonesome...

• Vice admin
  • 2528 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 06 June 2005 - 08:59 PM

hừ hừ vừa đi thi về lên mạng chả thấy có tin nhắn hay người cần gặp online , ú tim hả em chopchop.gif thế bạn kia khỏi ốm chưa ?? bạn này đang bị ốm này biggrin.gif tại hôm qua đi gặp mưa ướt hết luôn , lâu rồi không được tắm mưa nhưng mà lạnh .......ắt xì wub.gif

Thảo nguyên dạy cho con người yêu thích tự do và những niềm vui dũng sĩ trong những trận quyết đấu và rừng dạy cho con người tính thận trọng,óc kiên quyết , say mê....

#17 biz_biz

biz_biz

Người bạn mới đến

• 21 bài viết

Achievements

Đăng vào: 07 June 2005 - 10:04 AM

QUOTE(lionceau @ Jun 6 2005, 12:59 PM)
hừ hừ vừa đi thi về lên mạng chả thấy có tin nhắn hay người cần gặp online , ú tim hả em  chopchop.gif  thế bạn kia khỏi ốm chưa ?? bạn này đang bị ốm này  biggrin.gif  tại hôm qua đi gặp mưa ướt hết luôn , lâu rồi không được tắm mưa nhưng mà lạnh .......ắt xì  wub.gif

Xem bài viết

nhắn nhiều vậy mà nói không nhận được tin nhắn. rum.gif Máy của M có vấn đề rồi rum.gif
ú tim cái gì hi hi hi cuối tháng 7 party.gif ..là lá la la la blushing.gif tongue.gif
(dạo này hay đỏ mặt ghê blushing.gif ...hắt xì... biggrin.gif

#18 lionceau

lionceau

... Lonesome...

• Vice admin
  • 2528 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 07 June 2005 - 11:53 PM

QUOTE(biz_biz @ Jun 7 2005, 02:04 AM)
nhắn nhiều vậy mà nói không nhận được tin nhắn. rum.gif Máy của M có vấn đề rồi rum.gif
ú tim cái gì hi hi hi cuối tháng 7 party.gif  ..là lá la la la blushing.gif  tongue.gif
(dạo này hay đỏ mặt ghê blushing.gif ...hắt xì... biggrin.gif

Xem bài viết

hì lúc lên thì vừa bị gọi về , người ta đi lại trốn ra đây , không ú tim thì là cái gì wub.gif ú cái gì thì ú chứ ú tim là chít đấy tongue.gif ( bệnh to tim khó chữa lắm tongue.gif )

hoan hô tháng 7 về rồi party.gif đỏ mặt từ bây giờ đi là vừa wub.gif happy.gif tongue.gif

#19 nhoc_xuthanh

nhoc_xuthanh

HAm CHơi ... đú đởn ...

• Petalia's Star
  • 979 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Bơi lội , du lịch , ăn uống ^^ shopping ^^....
    Đọc truyện , xem fiml, nghe nhạc ... ^^ ol ...
    Lượn lờ ngắm ... gái ( ý nhầm ... cái đẹp ^^ )

Achievements

Đăng vào: 08 June 2005 - 05:13 PM

biggrin.gif chẳng hiểu mô tê gì cả ...
Hình như mình nhầm chỗ .... biggrin.gif
Thôi cho em gửi vài cái tin nhắn nhờ nhá các bác
TO : ALL ....
NHớ mọi người qúa ....
TO : VAL ....
Iu Val quá ... khổ thân ôm cả tuần .. lại tăng cân cho coi hehehhe
TO : bé xinh ....
Bão mẫu cũng là một nghề tốt ... tập luyện dần đi .... sau thất nghiệp còn có việc mà làm .....
TO : CUpid
Hix hix .... crying.gif crying.gif Nhớ cupid quá đi mất thôi ...
TO : ANH
Không nhận được tin nhắn sao ??? Chờ lâu quá ...
TO nhoc_xuthanh
Những đồng xiền cuối cũng trong túi ... hehheh

Hình ảnh đã đăng

mưa....

không to...

nhưng đủ làm ướt áo...

gió...

không lớn...

nhưng đủ làm tóc rối...

trời...

không lạnh...

nhưng đủ trái tim băng...

#20 atxihoi

atxihoi

Thành viên quen thuộc

• 150 bài viết

Achievements

Đăng vào: 08 June 2005 - 09:29 PM

laughing2.gif lạc vào thế giới của những kẻ đang fall in love . Hổng hỉu giè hít ráo . Cho em xin ít đất ở đây em gửi mí dòng cho mama của em wub.gif
mama của con , nhà mình có 3 công chúa mẹ nhỉ . Con biết mẹ buồn nhiều lắm . Tại sao chuyện con trai con gái lại quan trọng thế hở mẹ . Những lần bà nội trách mẹ về việc sinh nở , con thương mẹ thương em con nhìu lắm wub.gif . Bọn con trai có gì hay đâu chứ , những việc bọn nó làm được con nhất định cũng sẽ làm được mẹ ạh . Mẹ hãy tin ở con gái mẹ nhẹ nhé . Con sẽ tự tìm cho mình 1 con đường mà mẹ sẽ tự hào về con , con sẽ luôn mạnh mẽ , sẽ biết cách đứng dậy mỗi lần vấp ngã . Mẹ hãy tự hào vì nhà mình có 3 công chúa mẹ nhé . con yêu mẹ , yêu gia đình mình nhiều lắm wub.gif

#21 Ran

Ran

Thế hệ 9X

• Dũng sĩ Gaia
  • 400 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:tất cả những thứ gì hợp nhãn quang

Achievements

Đăng vào: 20 June 2005 - 10:20 PM

gửi anh trai : hè này anh về nhớ mua quà cho em nhiều nhiều nhé. Chúc anh mạnh khoẻ, hai năm nữa em sẽ đi du học cùng mọi người .Anh hai ui bố mẹ nhớ anh lắm đó hug.gif

user posted image

#22 chip

chip

Hà Nội, Hà Nội

• CLB Người mẫu Butime
  • 2743 bài viết
  • Sở thích:những giá trị truyền thống :) và những gì thuộc về Hà Nội

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 04 July 2005 - 02:04 PM

gửi .....ai tự biết :

ơ , thế ko nói chuyện thật à ? Trời mấy hôm online mà ko nhìn thấy mẹt đâu cả , dù đã canh đúng giờ anh hay ol rùi nhá .Chả hiểu sao a phải làm thế , chắc bởi anh ghét ai thất hứa , Xin lỗi nhá , giờ thì e cũng thấy ko việc gì phải làm thế => đang phân vân lắm đấy , có khi thay đổi quyết định thật => chán mình ghê , không quyết tâm gì cả

Này , nói chuyện với e đi , e định làm một việc , mún hỏi ý kiến a

Hình ảnh đã đăng

#23 lionceau

lionceau

... Lonesome...

• Vice admin
  • 2528 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 04 July 2005 - 02:33 PM

QUOTE(chip @ Jul 4 2005, 06:04 AM)
gửi .....ai tự biết :

ơ , thế ko nói chuyện thật à ? Trời mấy hôm online mà ko nhìn thấy mẹt đâu cả , dù đã canh đúng giờ anh hay ol rùi nhá .Chả hiểu sao a phải làm thế , chắc bởi anh ghét ai thất hứa , Xin lỗi nhá , giờ thì e cũng thấy ko việc gì phải làm thế => đang phân vân lắm đấy , có khi thay đổi quyết định thật => chán mình ghê , không quyết tâm gì cả

Này , nói chuyện với e đi , e định làm một việc , mún hỏi ý kiến a

Xem bài viết

Vớ vớ vẩn vẩn , làm anh bực mình mấy ngày angry.gif

#24 chip

chip

Hà Nội, Hà Nội

• CLB Người mẫu Butime
  • 2743 bài viết
  • Sở thích:những giá trị truyền thống :) và những gì thuộc về Hà Nội

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 04 July 2005 - 06:24 PM

nhiễu ,việc đấy thì có ảnh hưởng j đến a mà phải bực mình

Hình ảnh đã đăng

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name