Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

THAY LỜI MUỐN NÓI

123 trả lời cho chủ đề này

#1 Sis_May

Sis_May

Married and look after Bo

• Hội quán Chocolate
  • 2156 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Ăn kem, ăn sôcôla (mà phải là sôcôla đắng nhe), lấy chồng và có Bo .. hehe ...

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 02 June 2005 - 12:09 PM

Những tâm tư, buồn, vui, giận hờn ... khó nói cùng một ai đó ... Hãy gửi gắm vào đây những tâm sự thầm kín của bạn để một lúc nào đó vô tình đọc được người ta sẽ hiểu thấu lòng mình ...

Nhưng chỉ 100 từ thôi nhá (hơn 100 từ là sis del bài nhá ... Wink.gif )

Gửi đến ai xin đề rõ, có thể chỉ bật mí một nửa tên của người đó thôi ... laughing.gif

070107

#2 lionceau

lionceau

... Lonesome...

• Vice admin
  • 2528 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 03 June 2005 - 09:29 AM

hôm nay quyết định ở nhà bạn để có thể lên Net gặp Puo, thế mà không thấy nàng đâu cả Sad.gif chắc hôm qua Chio sốt cao lắm hoặc giờ này Puo đang trên lớp học biggrin.gif Hôm qua tớ đã quyết định về hè rồi,cũng mong được gặp Puo. hì hì bây giờ là 3h sáng rồi tớ nhớ Puo , Puo ah !! nhớ nụ hôn ảo chúng ta hôm qua wub.gif hì hì thôi tớ đi khò khò đây nhưng tớ vẫn để YM lên thì gọi cho tớ nhé ... Salage love.giflove.gif wub.gif

PS : em gửi một bạn trong forum có avarta rất xứng đôi với avatar của em blushing.gif

Thảo nguyên dạy cho con người yêu thích tự do và những niềm vui dũng sĩ trong những trận quyết đấu và rừng dạy cho con người tính thận trọng,óc kiên quyết , say mê....

#3 tinh_buon

tinh_buon

Petalia's friend

• 71 bài viết

Achievements

Đăng vào: 03 June 2005 - 10:42 AM

Gửi cho người bạn gái của tôi : chúc em với tất cả lời chúc tốt đẹp nhất.Hãy giữ gìn sức khoẻ và sống cho hạnh phúc nhé.Có một ngày anh sẽ nhận được hồi âm của em, anh tin vậy praying.gif con thành tâm lắm biggrin.gif

gửi người con gái tên NTH. chut.gif

#4 Val

Val

---> LÒng Dạ hIểm Ác <---

• Super moderator
  • 3083 bài viết
  • Yahoo:
  • Facebook:www.facebook.com/nhocval
  • Sở thích:Luợn đường ... ngắm gái ... đẹp !!!

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 03 June 2005 - 08:34 PM

gửi cho Lionceau:
Dạo này thấy ông anh hơi bị hâm hâm đơ đơ rồi đó ! laughing2.gif Dẫu biết là đang fall in love but... Val muốn nói chuyện với Lion cũng khó quá! Sợ quái gì, Val có ăn thịt Lion đâu, sợ Val chạy theo Lion mà để Lion bỏ rơi ..."người ấy " sao .. Hahhhhaahh .. laughing2.gif Thôi, sợ rồi, ko dám đùa nữa blushing.gif heehee.gif

Anh hãy cứ đi...
về phía cuối chân trời.
Mặc Em đợi một vì sao - của riêng Em
                bé nhỏ
Xòe tay hứng những Có - Không
           rồi không có
chẳng có gì... còn sót lại cho nhau!
Anh cứ đi...
đừng nhìn lại phía sau.
Trăng sẽ khóc theo ngập ngừng nhịp bước
Đoạn đường phía trước
Nước mắt - Nụ cười
sẽ là của riêng Em.

#5 lionceau

lionceau

... Lonesome...

• Vice admin
  • 2528 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 04 June 2005 - 02:59 AM

QUOTE(cong_chua_nang_luong @ Jun 3 2005, 12:34 PM)
gửi cho Lionceau:
Dạo này thấy ông anh hơi bị hâm hâm đơ đơ rồi đó ! laughing2.gif Dẫu biết là đang fall in love but... Val muốn nói chuyện với Lion cũng khó quá! Sợ quái gì, Val có ăn thịt Lion đâu, sợ Val chạy theo Lion mà để Lion bỏ rơi ..."người ấy " sao .. Hahhhhaahh .. laughing2.gif  Thôi, sợ rồi, ko dám đùa nữa blushing.gif heehee.gif

Xem bài viết

không phải hôm qua đang mơ mơ màng màng nằm trên giường rồi còn bị đánh thức nữa , thiệt tình tội nghiệp anh quá biggrin.gif Ai chẳng biết một Val chứ đến mười Val cũng không làm nổi gì Lion đâu ( xa mà làm gì được laughing2.gif ) cảnh cáo Val ko được ăn nói lung tung angry.gif

Thảo nguyên dạy cho con người yêu thích tự do và những niềm vui dũng sĩ trong những trận quyết đấu và rừng dạy cho con người tính thận trọng,óc kiên quyết , say mê....

#6 fanfun

fanfun

...:: Yukishiro Yuzuki ::...

• Những cô gái năng động
  • 837 bài viết
  • Yahoo:
  • Nơi ở:Nghĩa địa, nơi những hồn ma được đánh thức lúc nửa đêm! Ahhh!
  • Sở thích:Manga, anime là tất cả! <br /><br />Gộp thêm Yaoi, Yuri :-&quot;

Achievements

Đăng vào: 04 June 2005 - 10:29 AM

Hôm nào cũng leo lên mạng ngồi chơi một hồi mà vẫn chả thấy Tha đâu cả! Hôm trước bọn mày kéo đến nhà tao bấm chuông, làm tao tức kinh khủng! Đã thế tao còn bị mắng nữa chứ! Giận mày lắm bít chưa? Tao định không chơi zới mày nữa! Mày quá đáng lắm! crying.gif
P/S: gửi một người nào đó có cái tên chuối nhất lớp, nhưng không có mặt trong Peta nì đâu!!!!!!!!! tongue.gif
Bé fanfun của mọi người đã về rồi đây! Pé fanfun tái xuất giang hồ... :D

Blog của em...Đọc và cảm nhận những gì em cảm nhận!

#7 Moon_princess

Moon_princess

Petalia's Lover

• Petalia's bloggers
  • 640 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Hát , đàn , vẽ

Achievements

Đăng vào: 04 June 2005 - 12:31 PM

To Cục Sắt
Anh ơi, cám ơn anh về bình hoa nhé, hoa rất đẹp, e-card rất cute. Nhưng ........................ anh viết sai tên em gòi crying.gif crying.gif

Thật khó để tin
Rằng em đã không nhận ra
Anh đã luôn ở bên cạnh em

Đã nghĩ rằng em thật cô đơn
Không có ai để dựa vào

Nhưng anh vẫn luôn ở bên em
Cảm giác này thật lạ
Em muốn anh biết rằng

Chưa có ai tốt với em như anh
Cách anh thể hiện điều đó
Chưa có ai hiểu em như anh
Ko ai như anh cả
Trước đây thật cô đơn
Nhưng cuối cùng em đã thấy
Điều mà em vẫn hằng tìm kiếm

user posted image

#8 do_biet_la_ai

do_biet_la_ai

Thành viên quen thuộc

• 130 bài viết

Achievements

Đăng vào: 04 June 2005 - 06:47 PM

xin moi nguoi cho DBLA duoc viet mot bai tieng Duc trong nay.
JO: ich weiß nicht was ich jetzt machen kann. was denkst du gerade über mich. bestimmt sehr enttäuscht oder?? ich möchte dich so gerne sehen. ich weiß, bin so von der Familie abhängig und das willst du bestimmt nicht. was kann ich noch machen??? ich möchte nicht dass mama und papa denken dass du einfluss auf mich hast. Aber du bist doch schon wichtig für mich, sehr wichtig so gar. Jo, ich geh doch heute zu deinem Auftritt, und ziehe die grüne Jacke an, damit du mich erkennen kannst. Ich lass dich nicht im Stick. hab dich ganz doll lieb.

#9 tieuho

tieuho

Cô gái đến từ hôm qua

• Moderators
  • 1335 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 04 June 2005 - 08:06 PM

QUOTE(lionceau @ Jun 3 2005, 09:29 AM)
hôm nay quyết định ở nhà bạn để có thể lên Net gặp Puo, thế mà không thấy nàng đâu cả  Sad.gif  chắc hôm qua Chio sốt cao lắm hoặc giờ này Puo đang trên lớp học  biggrin.gif  Hôm qua tớ đã quyết định về hè rồi,cũng mong được gặp Puo. hì hì bây giờ là 3h sáng rồi tớ nhớ Puo , Puo ah !! nhớ nụ hôn ảo chúng ta hôm qua  wub.gif  hì hì thôi  tớ đi khò khò đây nhưng tớ vẫn để YM lên thì gọi cho tớ nhé ... Salage love.giflove.gif wub.gif
PS : em gửi một bạn trong forum có avarta rất xứng đôi với avatar của em  blushing.gif 

Xem bài viết

Hơ hơ...Mio, Chio, Puo...thế thì hai người kia sẽ là Tao và Nao à? chopchop.gif Nghe hay nhỉ!!!
He he, đúng là...MioYRML laughing.gif laughing2.gif
Ôi thôi, chả chọc nữa, kẻo có người đỏ mặt huytsao.gif

Take time to work, it is the price of success.
Take time to think, it is the source of power.
Take time to play, it is the secret of perpetual youth.
Take time to be friendly, it is the road to happiness.
Take time to love and be loved, it is the privilege of the Gods.
Take time to share, life is too short to be selfish.
Take time to laugh, music is the music of the soul

Hình ảnh đã đăng

#10 EndlessDesire

EndlessDesire

The only dream from Casablanca

• Độc thân hội
  • 483 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Make the impossible become the possible!

Achievements

Đăng vào: 04 June 2005 - 11:08 PM

Gửi ng mà ED vẫn thường gọi là "SH" qua tin nhắn! happy.gif
Cũng như những lần trước, khi đi xa tôi luôn cảm thấy nhớ kinh khủng, nhớ thành phố, nhớ gia đình, nhớ 1 ng dưng. Ta xa nhau đã khá lâu rồi nhưng hình như ... Tôi đã ko còn nhắn tin, mail hay gặp mặt nữa, tôi lao vào công việc để wên tất cả. Nhưng có những đêm ngồi một mình, khi cuộc sống tất bật đã dịu đi, tôi mới biết mình vẫn còn lạc trong đống tàn tro ngày nào! happy.gif

#11 biz_biz

biz_biz

Người bạn mới đến

• 21 bài viết

Achievements

Đăng vào: 05 June 2005 - 10:07 AM

QUOTE(tieuho @ Jun 4 2005, 12:06 PM)
Hơ hơ...Mio, Chio, Puo...thế thì hai người kia sẽ là Tao và Nao à?  chopchop.gif Nghe hay nhỉ!!!
He he, đúng là...MioYRML laughing.gif  laughing2.gif
Ôi thôi, chả chọc nữa, kẻo có người đỏ mặt huytsao.gif

Xem bài viết

TO TIEUHO :

Tao?Nao? hi hi tên nghe thì đúng nhưng mà không hay rồi tieuho ơi happy.gif .Hôm qua(chính xác là đêm qua) tớ đã biết sự thật về Nao,cũng đơn giản chỉ vì bài viết của tieuho.N nói là không biết nói gì với tieuho nữa nên nhờ tớ nhắn giúp happy.gif ."TH làm N thất vọng. ".Bạn tự hỏi xem tại sao N lại kể tất cả cho tớ nghe không? chắc bạn sẽ có câu trả lời thôi Wink.gif
Hì hì,tớ chưa nói chuyện với TH bao giờ nhưng đã nghe N nói nhiều về bạn,và tớ đã có ấn tượng tốt về bạn happy.gif nhưng tớ có ý kiến này : khi đã hứa với ai điều gì thì đừng nên nói gì dù là một chút có liên quan đến họ Wink.gif Hãy để họ có lòng tin về bạn (tớ nói theo nhận xét riêng,nếu có gì không phải mong bạn bỏ qua wub.gif )

TO T VÀ N :

hi hi sẽ chẳng có gì đâu,không cần phải cuống lên như thế.NAO hay TAO thì sao nào? có ai biết gì nữa đâu biggrin.gif mà có thì cùng nổi tiếng laughing2.gif ...hai người này lo xa quá đấy biggrin.gif --->>> giữ liên lạc thường xuyên là OK rùi Wink.gif .
N này,tớ biết bạn khó xử nhưng mà thôi kệ đi, mọi chuyện rùi cũng qua,có gì cứ nói với tớ,tuy không giúp được nhiều nhưng mà cũng ... tongue.gif như thế đó hi` hi` Wink.gif
Còn T thì hẳn là sợ rùi,nhưng mà TH cũng không nói gì đâu,tin là vậy happy.gif mà lỡ TH nói ra thì T làm sao nhỉ? laughing2.gif ....thôi thôi không trêu nữa không lại có người ăn không ngon ngủ không yên.BI BI hug.gif hug.gif hug.gif

TO M : miss you like crazy blushing.gif tongue.gif

#12 thanhtan1181

thanhtan1181

Người bạn mới đến

• 7 bài viết

Achievements

Đăng vào: 05 June 2005 - 06:41 PM

Huyền ơi tớ xin lỗi nhé.Hôm nay tớ nghĩ tới bạn luôn,mong bạn lắm.Chúc Huyền thi tốt.

tớ gửi bạn tên Huyền có trong peta này(mong bạn đọc được)

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name