Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

bí quyết nâng cao khả năng TA

15 trả lời cho chủ đề này

#13 hulygi_kid

hulygi_kid

Fox Spirit

• 580 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:kẹo =)) ( theo nhiều nghĩa... )

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 21 June 2011 - 11:47 PM

Xem bài viếtthanh_lam, vào 21 June 2011 - 10:59 PM, đã nói:

mỗi người mỗi phương pháp...k biết sao luôn..hixxxxxx

miễn là khi áp dụng vs mình có hiệu quả mà không gây nản thì đó là cách tốt nhất (đối vs bạn :) )

#14 nmchau94

nmchau94

Người bạn mới đến

• 3 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 26 June 2011 - 11:45 PM

Xem bài viếtmột ngày mới..., vào 01 August 2010 - 12:27 PM, đã nói:

Tất cả nh~ từ mình biết @@ Viết đến bao h =,=

Giả sử viết xong đống từ trên rồi bây h lại ngồi ôm quyển từ điển soi từng từ một Hình ảnh đã đăng Hình ảnh đã đăng
Dù sao thì cũng thank! ^^

mình sẽ cố gắng xem sao

#15 amynguyen

amynguyen

Petalia's friend

• 30 bài viết

Achievements

Đăng vào: 25 April 2017 - 04:27 PM

Đối với mình thì để học tốt tiếng anh cần phải có phương pháp và hướng đi đúng, Chuẩn lại từ đầu cách học của mình bao gồm ngữ pháp, phát âm. Việc này thực hiện được bằng học online qua kênh youtube, coursera, edX,...và hoặc trung tâm dạy tiếng anh. Mình áp dụng cả hai, vì mỗi phương pháp có thể mạnh riêng. Mình đến trung tâm là để có người sửa và đánh giá, môi trường để nói, đồng thời học hỏi thêm cách học ở đó để đem về áp dụng.Mỗi trung tâm có cái hay riêng. Trong tất cả các nơi, mình cảm thấy phương pháp của trung tâm emas là phù hợp cho người bận rộn như mình. Mình cảm thấy tự tin hơn rất nhiều so với trước rồi. Bên đó có buổi học thử để trải nghiệm đó. Bạn đăng ký học thử xem sao.

#16 sunguyen1215

sunguyen1215

Người bạn mới đến

• 2 bài viết

Achievements

Đăng vào: 19 May 2017 - 05:13 PM

"Bạn có muốn được học “ 1 KÈM 1 CHUYÊN SÂU” mọi lúc, mọi nơi và hoàn toàn FREE???
Điều mình gặp khó khăn khi học tiếng Anh là mãi không cải thiện được khả năng giao tiếp vì không có nhiều cơ hội để nói. Gần đây, mình mới được bạn mách nên đem lên đây share với group để mọi người được học FREE giống mình. Đây là chương trình học trực tuyến 1 thầy 1 trò với giảng viên tiếng Anh. Có thể học mọi lúc mọi nơi mà thao tác thì cực kỳ đơn giản.
Đầu tiên bạn cần tải ứng dụng “Victoria OnDemand” trên điện thoại hay tablet đều được nha (Tìm trên Appstore hay Google Play).
Tiếp theo, bạn đăng ký tài khoản mới để học hay có thể login nhanh bằng facebook hay GG nè.
Xong hết các bước và khi vào được rồi thì mình chỉ cần vào phần Menu ( phía trên cùng góc trái) nhấn vào phần Nạp tiền (Credit) và nhập PROMOTION CODE: tr0107.
Sau đó, nhấn vào nút LEARN(học) và cùng học với giáo viên thôi.
(Thời gian thì cũng linh hoạt lắm từ 9h30 tới tận 21h30 và từ t2 tới CN hàng tuần luôn)."

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name