Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Tâm sự chút!

3 trả lời cho chủ đề này

#1 MrDoTung

MrDoTung

Petalia's friend

• 36 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 13 March 2010 - 11:43 AM

Em àh! anh đã sai khi chọn con đường riêng cho mình con đường ấy vắng bước chân em, xa em rồi anh mới hiểu thế nào là tình yêu đích thực, tình yêu chân thành em dành tặng cho anh, anh cũng nhận ra môt hiện hũư không thể thay đổi là con tim anh đã thuộc về em, vắng em anh thấy thiếu cả chính mình nhưng điều đó với anh giờ đây là dĩ vẵng bởi em là người nói lời chia tay trong sự trách móc của anh,Bởi lý trí của anh dẫn đường ngươc vòng với con tim, anh yêu em nhưng không đủ can đảm nói với em một con người vì bởi công việc anh yêu em, em nhớ rằng ở nơi xa có một người luôn nhớ đến em . Thời gian cứ thế mà trôi đi giờ đây cũng chỉ có một mình anh với những khói quen cữ mỗi cuối tuần là ol mở chương trình radio mà hai đứa ngày xưa hay nghe, nhưng giờ đây chỉ có một mình anh nghe thôi, vẫn bài hát đó " Dường như ta đã" Hàng đêm em hát ru anh ngủ, giờ đây không còn ai hát ru anh ngủ nữa, không còn những dòng tin nhắn nhắc nhở anh là phải đi ngủ sớm và phải giữ gìm sức khoẻ không được thức muộn ảnh hưởng đến sức khoẻ của mình. Nhưng hơn 3 năm nay anh vẫn cái thói quen thường nhật của mình là cắm đầu vào công việc quên ăn, không chịu đi ngủ đúng giờ. Và thường xuyên đi nhậu để quên đi những ác lực công việc và để quên em đi.

MrDoTung
yahoo: ceoproject
Email: ceodotung@gmail.com
Mobile: 01999.326.668

#2 Bach Yen

Bach Yen

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 13 March 2010 - 02:15 PM

Kỷ niệm là đẹp, là nhớ. là yêu và cũng là điều đáng ghét nhất. Đừng cố quên 1 điều gì cả mà nên đón nhận những điều sắp tới.
Tình yêu luôn hiện hưũ xung quanh...
Nỗi nhớ có thể đem lại động lực để sống đẹp hơn.

#3 girlkorea9x

girlkorea9x

Yunavi

• 3035 bài viết
  • Sở thích:Bay trong Gió.
    Khóc trong Mưa.
    Cười một mình.!

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 23 March 2010 - 07:22 AM

"co nhung noi dau tuong k bao gio co the nguoi ngoai...

co nhug vet thuog log chi tam lag xuog ma k the nao thoi xot xa...
co nhug jay phut chim dam trog be tac,tuyet vog ma nao biet anh sang dag le loi phia cuoi con duog..."
Ma anh dzai nay!!thuog xuyen thuc khuya va cug thuog xuyen nhau nhet thi se mau "thanh chu" ma lo bi "len chuc" la se k the "tuyen dc Bx" dau a ah...cac girl ngay nay dat "tieu chuan Ox" cao ngat nguog lem a ah,"k dzep dzai la k ung dau"^^...a coi chug keo "e" nhu choi i...
Hình ảnh đã đăng

Có những nỗi đau tưởng chừng không bao giờ có thể nguôi ngoai...
Có những vết thương lòng chỉ tạm lắng xuống mà không thể nào thôi xót xa...
Có những giây phút chìm đắm trong bế tắc tuyệt vọng mà nào biết ánh sáng đang le lói phía cuối con đường.

#4 Saguaro

Saguaro

Tinh linh

• Moderators
  • 1724 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 24 March 2010 - 01:41 AM

Đó là tại chú sướng mà không biết hưởng. Yêu mà còn giữ lấy cái lòng tự trọng ảo ấy thì cháu chẳng còn zì để nói với chú cả. Tự trách đi, tự trách lâu thật lâu vào, dành 1 ngày, 1 tuần, cùng lắm là 1 tháng ra mà nghiêm túc nhìn nhận để chấp nhận quá khứ. Chứ sống mà theo kiểu lấy công việc, nhậu nhẹt lấp đầy khoảng trống thì mệt mỏi lắm! Tự trách xong, buồn đã rồi thì cũng tới lúc phải quên thôi! Tương lai còn rất dài và rộng với những ước mơ cùng bè bạn ^^!
P/s: thật sự chuyện của chú và cô ấy không đc sao? Chú đã cố gắng hết sức chưa? COn gái không phải nói chia tay là chai tay ngay đc đâu!

"Trên mái nhà, cao vút hàng cây

Trên hàng cây, những đám mây xô dạt

Trên ngày tháng, trên cả niềm cay đắng

Thơ tôi là mây trắng của đời tôi."

Gió và tình yêu thổi trên đất nước tôi - Lưu Quang Vũ ♥

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name