Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

ALÊ ALÊ ĂN BÓNG DÁ NGỦ BÓNG ĐÁ !WOAL ZOZO !!!!!!

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
  • Đăng chủ đề mới Danh sách các bài viết
  • 6 trả lời cho chủ đề này

#1 asuka

asuka

Petalia's friend

• 62 bài viết

Achievements

Đăng vào: 18 April 2005 - 11:44 AM

[COLOR=red]blushing.gif Nào chúng ta cùng nghé thăm vương quốc của môn "TÚC CẦU " những vũ điệu sân cỏ sôi động nhất hấp dẫn nhất ......... hug.gif
    bạn đã bao h xem đá bóng chưa >>>>>thằng này hâm chấc chỉ có mày bít bóng đá là jie` hả biggrin.gif đúng gui` hi` hi` ai chẵng đã từng xem đá bóng chứ biggrin.gif
    Vậy có ly do gì mà ko nhẩy vô đây để cùng bàn luật ,cùng thưởng thức những bàn thắng đẹp ,những phut giây thoải mái khi cùng lăn với quả bóng tròn .,...ale ale lại sắp WORLD CUP roài ,lại sắp SEAGAME nữa chờ j` mà ko nhẩy voà đây vui vẻ cung anh em nhểy votay.gif
    Các nường có vẻ hổng hứng thú đã đành ..........anh em ta mà ko thưởng thúc ko bình luận quả là phí hi' hi' laughing2.gif
    Oái mà các nường bây h cũng kinh lắm xem bóng đá và bình luận chuyên nghiệp phết nghe tưởng ..........hic hic nhưng lúc sau là điệp khúc .....anh ý đẹp trai nhở mày nhở ,tóc dài lãng mạn kinh blushing.gif biggrin.gif
    Bạn là fan của những chú kênkên trắng ,của những chú quỷ đỏ thành MAN , bà đầm già JUVE, ......lên tiếng đi chứ hãy làm nóng lên không khí ngày hè nào zô zô vào ,,,,,,,,,,,,nhueng thưa quả bóng đã bay lên trời hih`i chopchop.gif
    Sút sút hay quá sao đi tìm CHIM thế bồ tèo laughing2.gif

#2 ThaiBinhThienQuoc

ThaiBinhThienQuoc

BB

• Most wanted men
    • 165 bài viết

Achievements

Đăng vào: 18 April 2005 - 03:31 PM

phải nói rằng ông anh cũng có khiếu bình ...loạn đấy chứ nhỉ. hehe

#3 Kenzo

Kenzo

Dust in the wind

• Hội yêu nhạc
    • 4540 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 18 April 2005 - 11:35 PM

Oái mà các nường bây h cũng kinh lắm xem bóng đá và bình luận chuyên nghiệp phết nghe tưởng ..........hic hic nhưng lúc sau là điệp khúc .....anh ý đẹp trai nhở mày nhở ,tóc dài lãng mạn kinh
    Hơ hơ....thế họ đẹp zai,ko khen thì phí công các chàng ta chải chuốt hết sức trước khi ra sân à tongue.gif laughing2.gif
    Mà bạn ạ,con gái xem bóng đá,tự hắn xem hắn ko bật xem đâu-à,đúng hơn là như cá nhân mình,phải có cạ cứng-papa ,bro,hoặc hội bạn nữa đó....hô hào cùng thì mới khoái cơ biggrin.gif --->chắc mình ko phải fan túc cầu chân chính roài laughing.gif
    Hình ảnh đã đăng

#4 asuka

asuka

Petalia's friend

• 62 bài viết

Achievements

Đăng vào: 19 April 2005 - 09:16 AM

biggrin.gif Oé hí hí hay đấy Kenzô ah` đúng là xem bóng đá phỉa có họi mí zui thía nên mối rủ rê anh em nhẩy vô đây cãi nhau chí choé tẹo về bóng đá chứ ? hug.gif nếu mà xem một mình thì bùn như chuồn chuồn ha` ,vẫn thích xem nhưng cái j` hay ho mà thưởng thức 1mình thì hổng thích mây' ,mà thực ra chỉ con zai tụi này là xem ra am hiểu và bít chút đỉnh ,con gái thì ít hơn .nhưng hổng phiẻ vì zậy mà kém sôi động nghen ,con gái mà xem mà bình luật thì khoái lắm vì hehêh đến là NGÂY NGÔ CON GÀ GÔ biggrin.gif hi` hi` thật mà , "OÁI " xong là "ỐI" là món khoái khẩu , hay có fa còn hấp dẫn hơn như là " CÁI THẰNG NÀY HÂM ,SAO SÚT NHẨY "việt vị mà hic hic tongue.gif
    - Nhát là cái khoản "HÉT" thì mấy anh em + lại cũng chẳng thể đọ nổi một nường Wink.gif nhưng thía mới vui chớ mới là bóng đá mới muôn mầu muôn vẻ votay.gif
    [COLOR=orange]

#5 asuka

asuka

Petalia's friend

• 62 bài viết

Achievements

Đăng vào: 27 April 2005 - 09:05 AM

hí hí mấy chị em thấy đúng oá còn j `hi`hi` ..........

#6 ThaiBinhThienQuoc

ThaiBinhThienQuoc

BB

• Most wanted men
    • 165 bài viết

Achievements

Đăng vào: 27 April 2005 - 01:10 PM

Đêm qua Ken có xem bóng đá không? Ở bên đó có thỉnh thoảng xem trực tiếp Cl không?

#7 myhang

myhang

Petalia's friend

• 99 bài viết

Achievements

Đăng vào: 22 January 2006 - 09:13 PM

chòi oi, Hằng fan của MU nè, có fan MU nào ở đây hôn, Hằng thix C.Ronaldo lém

Copyright © 2014 Your Company Name