Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Can you help me?

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
  • Đăng chủ đề mới Danh sách các bài viết
  • 3 trả lời cho chủ đề này

#1 manhtai_law

manhtai_law

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 30 September 2008 - 12:26 AM

Chào toàn thể các thành viên của diễn đàn.Mình rất vui khi được tham gia diẽn đàn và mình rất mong được sự giúp đỡ từ các thành viên.Mình là sinh viên năm cuối, bi h mình đang dự định học thêm tiếng anh nhưng mình không biết nên học ở trung tâm nào và nên bắt đầu học như thế nào( chương trình học) mình chỉ biết ít về ngữ pháp, vốn từ thì cũng ít. Đặc biệt hơn mình không có hứng thú khi học môn này dù mình rất có quyết tâm. các ban giúp mình làm sao để mình thật sự có hứng thú khi học tiếng anh. cảm ơn các ban rất nhiều

#2 giundat

giundat

Người bạn mới đến

• 4 bài viết

Achievements

Đăng vào: 29 November 2008 - 11:41 PM

o cau co the hoc o trung tam nhu apolo chang han.neu co dieu kien.hoac hoc o london.nhung theo to cau nen no luc tu hoc la tot nhat
    chuc cau thanh cong nhe
    to la manh dhkhxhnv
    gif_23_06.gif gif_23_06.gif

#3 lthanhchong

lthanhchong

Người bạn mới đến

• 20 bài viết

Achievements

Đăng vào: 18 December 2008 - 05:26 PM

Gundat nói đúng đó, bạn tụ học là tãt nhất vì chi cã bạn mới giúp được bạn để đạt được mong muón thôi. successfully!!!!

#4 shopthehetre

shopthehetre

Người bạn mới đến

• 5 bài viết

Achievements

Đăng vào: 19 December 2008 - 04:12 PM

hiiiiiiiiiiiiiii! hiện nay có 3 trung tâm đáng tin cậy.Đó là Apolo, British coucil và Language Link. Có điều học phí ở đó hơi mắc. Mình đã học 2 khóa ở LL rùi. thấy rất hay. Nói chung bạn yên tâm, đến đó họ sẽ test đầu vào và overview để phù hợp với năng lực của bạn.
    Chúc bạn thành công

dd
    Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name