Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Tự hào về nick name...

• Please log in to reply
153 trả lời cho chủ đề này

#145 shushu1210

shushu1210

Người bạn mới đến

• 2 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Nếu pạn ju 1 người nào đó đừng đợi đến ngày mai để nói với người ấy biết đièu đó. Bởi lẽ ngày hôm sau đó có thể sẽ không bao giờ đến nữa.

Achievements

Đăng vào: 30 January 2012 - 01:02 AM

mình thì co nhều nick name lắm nhưng mính thích nhất la nick name shu do mình thích ăn bánh su nên nhỏ pan gọi mình là shu luôn cái tên nói lên sở thích :D còn tên nũa là cùi bắp mtuy đối với mọi ngươi cái tên này nghe rất buồn cười nhưng đối với mình đó là 1 cái tên rất hay nghe rat71 thích vì đó là do nhười ấy dặt cho mình mà :x

#146 Guest_idichvuseo_*

Guest_idichvuseo_*
  • Guests

Đăng vào: 01 February 2012 - 03:29 PM

Xem bài viếtVal, vào 31 January 2005 - 05:34 PM, đã nói:

Dĩ nhiên rùi, nhiệm vụ của Val là như thế mà Hình ảnh đã đăng
Có ai muốn biết lịch sử của cái nick name : VAL nữa không nhỉ? Nhưng dù sao cũng chưa có hứng kể về cái này hehhehe Hình ảnh đã đăng

VAL lại nhớ đến hồi cấp 3 mình được gọi là V@lentino. HIhih

#147 Trang peo

Trang peo

Người bạn mới đến

• 2 bài viết

Achievements

Đăng vào: 05 February 2012 - 05:14 AM

Trời ơi trước mình sinh ở Nga.Hồi nhỏ nghịch như quỷ làm đại ca mấy em bé!Đi lục lọi khắp nơi nên bị mọi người gọi là móc cống!chỉ gia đình và bạn thân mới biết nhưng vẫn xấu hổ lắm!Vì bây giờ mình ngoan lắm mà!hihi

#148 mèo_89

mèo_89

Người bạn mới đến

• 15 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 11 February 2012 - 10:49 PM

Đọc bài về nick name rất ấn tượng, mình cũng xin chia sẻ nick name "mèo" của mình:
Là do hồi bé mình hay lười ăn, ăn ít như mèo ấy nên cả nhà gọi là mèo cho đến tận bây giờ luôn. Nhất là mẹ mình đi giữa chợ mẹ gọi to: Mèo ơi, mẹ bảo này. Mọi người ngơ ngác quay ra làm mình xấu hổ muốn chết. Giờ lớn rùi(cả tuổi đẻ là 24 oy)mà mọi người(từ bố,mẹ,ông,bà,cô chú,anh em, thậm chí cả đứa cháu đang tập nói cũng toàn gọi "bác mèo"), rồi cả hàng xóm nhà mình nữa chứ nhiều ng chẳng biết tên ra đường toàn gọi "mèo ơi". Ngày bé còn thấy xấu hổ với bạn bè giờ lớn rồi lại thấy thích thích, tự hào vì mấy người có đc nick name từ bé như mình :D

#149 Capu Chjno

Capu Chjno

Người bạn mới đến

• 1 bài viết

Achievements

Đăng vào: 04 March 2012 - 01:21 AM

Chulinhnhua.một nick name mìh thít nhất.hợp vs mìh nghe cug? Hay nưa?

#150 kimsusu

kimsusu

Người bạn mới đến

• 12 bài viết
  • Yahoo:

Achievements

Đăng vào: 12 November 2012 - 04:41 PM

cái nick này nghe quen quen, Hì lại còn có số, mình không hiểu ý nghĩa của số này

#151 SnackTom

SnackTom

Người Tốt

• 273 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Oảnh tù tì

Achievements

Đăng vào: 14 April 2013 - 07:16 PM

Truyền thuyết kể rằng...
Hồi xửa hồi xưa... ở 1 ngôi làng nọ... có 1 chàng trai dễ thương, thông minh tên là Tôm... Tôm rất thích vừa nghe nhạc hòa tấu vừa ăn bánh Snack.
Một hôm, có người truyền tai nhau nói về mảnh đất peta. Cư dân sống rất tốt, hòa đồng, luôn mang niềm vui đến người đau khổ, 1 nỗi buồn thì được chia đều 10 người, san sẻ yêu thương với người cô đơn. Lời đồn này chẳng bao lâu đến ngôi làng của Tôm... Vì hiếu kỳ, nên Tôm ghé thăm xem thực hư ra sao...
Qủa là lời đồn là có thật...
Một hôm, trời mưa to gió lớn...Ngày 4 tháng 5 năm ngoái... đã đưa chàng trai ấy tham gia vào nơi đây. Lấy nítname là SnackTom
:hehe: :hehe: :hehe:
TÔI CÓ THỂ YÊU BẠN VÀ CHIA TAY BẤT NGỜ BẠN KHÔNG HỀ HAY BIẾT...
Hình ảnh đã đăng

#152 kimdungdung9

kimdungdung9

Người bạn mới đến

• 11 bài viết

Achievements

Đăng vào: 12 June 2014 - 09:29 AM

Hồi cấp 3 mình có nic là : Chó Mực
Đây là nic name mà bọn bạn thân gọi cho mình ( tên bọn nó còn khiếp hơn : Cứt vàng, bể phốt )
Chó mực không phải da mình đen mà vì thời gian đầu mới gặp nhau mình gặp rất nhiều vận rủi đến phát hài. vì thế tên Chó Mực gắn với mình. :))
Giờ xa nhau rồi, mỗi đứa 1 quốc gia. thèm mỗi khi đi ngoài đường được gọi lại cái tên này mà không thể. Chắc sẽ phải lâu lắm mình mới được nghe ai đó gọi cái tên này.
nồi phở điện
Và tôi đang cô đơn sao ?....còn đâu những ngọt ngào nhất em từng trao !

#153 chumeo_di_hia

chumeo_di_hia

Petalia's friend

• 65 bài viết
  • Sở thích:Meeting, talking, chatting!

Achievements

Đăng vào: 08 March 2016 - 11:42 PM

Sau khi xong phim Shrek thì nick mình là Chumeo_di_hia. Trải qua bao năm tháng bây giờ mới có nikc mới là Phương Ca (chữ Ca có nghĩa là huynh, anh trai) :D

#154 alosongoku

alosongoku

Người bạn mới đến

• 12 bài viết

Achievements

Đăng vào: 08 April 2018 - 05:34 AM

hay nè

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name