Tới nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Cảm xúc... nhờ gió mang đi!

123 trả lời cho chủ đề này

#13 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết
  • Sở thích:Nghe nhạc, xem phim, đi dạo...<br />Đọc truyện, &quot;hò hét&quot;, mua sắm ...<br />Dã ngoại ...<br />

Achievements

Đăng vào: 24 May 2006 - 02:47 AM

Ấy phũ phàng quá đấy!
Ấy nghĩ ấy là ai cơ chứ? Sao đối xử với tớ vậy?
Một món quà ,,, cất công chọn rồi gửi sang đó ...
Để được cái gì chứ?
Số 0 thật đẹp!
Vui ghê cơ!
Chẳng bao giờ tớ tặng quà cho ai mà người đó lại xử sự như vậy!
Đau quá!
Tớ đau thay món quà đó!
Sẽ nhờ một ai đó lấy hộ và đem về trả tớ!
Ấy ko xứng đáng được nhận món quà đó đâu!
Ấy chẳng là gì cả!

#14 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết
  • Sở thích:Nghe nhạc, xem phim, đi dạo...<br />Đọc truyện, &quot;hò hét&quot;, mua sắm ...<br />Dã ngoại ...<br />

Achievements

Đăng vào: 01 June 2006 - 01:34 AM

[COLOR=green]Buồn thật đó!
Nó lại thế rồi!
Cầm đt lên và gọi

#15 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết

Achievements

Đăng vào: 01 June 2006 - 01:41 AM

Buồn thật đó!
Nó lại thế rồi!
Cầm đt lên và gọi cho bất cứ ai có thể... nhưng rồi
dường như hôm nay mọi người thật bận rộn!
Hôm nay nộp xong cái đồ án, nhẹ đi một chút nhưng vẫn còn 3 cái phải làm nữa đó! Hix!
Nghỉ ngơi thư giãn...

Không hiểu ...
Nó lại bắt đầu nhớ! Nhớ thật nhiều thật nhiều!
Kìm lòng lại nhưng không được!
Nó đang giận người ta và chắc rằng người ta cũng thế!
Mọi chuyện chẳng biết sẽ thế nào, nhưng dường như với nó là khó khăn!
Lại một lần nữa nó biết nó ngã, giờ phải đứng dậy... khó khó khó!

Lonely!
Iam walking in the rain! I miss you so much!
What do i do to come back ??????????
I saw her avatar, i know you said with her, i know she miss u, i am sad!
Why ???
I want to forget you but i can't! crying.gif

#16 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết

Achievements

Đăng vào: 05 June 2006 - 04:05 AM

Tớ nhớ ấy nhiều quá! Ko hỉu tại sao nữa! Giờ phải làm sao đây????????????????????

#17 congchua_dangyeu

congchua_dangyeu

Thành viên quen thuộc

• 162 bài viết
  • Yahoo:
  • Nơi ở:nơi tình yêu tìm được tình yêu , wên đi nước mắt ...
  • Sở thích:like everything ....

Achievements

Đăng vào: 09 June 2006 - 08:37 PM

coc' hiu? cai' wai' ji` hit' !!!!!

#18 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết

Achievements

Đăng vào: 12 June 2006 - 01:15 AM

Những gì đã qua chỉ là đang bắt đầu ...
Có người đã nói với tớ như vậy!
Và giờ càng ngày tớ càng ngấm câu đó!
Tất cả chỉ là đang bắt đầu, tương lai còn ở phía trước kìa, mù mịt biết bao! Nhưng rồi sẽ tốt đẹp cả thôi, hy vọng là vậy! Và chắc chắn sẽ là vậy!

Ấy biết không, khi tớ nhờ bạn tớ gửi lại cho tớ cái đó ấy biết cảm giác của tớ thế nào không ?
Đau ... không chỉ nhói mà thành âm ỉ trong lòng! Thật đáng sợ !
Và rồi thứ 3 này tớ sẽ cầm nó ở tay, ấy biết tớ sẽ thế nào không?
Ấy quá tàn nhẫn ...

Nhưng mà có điều, tớ chấp nhận! Chấp nhận tất cả! Tớ sẽ đối mặt chứ không trốn tránh như ấy đâu! Tớ sẽ đối mặt với tất cả! Đó mới chính là tớ!

Đau một lần rồi thôi!
Một ngày, một tháng hay thậm chí lâu hơn, tớ vẫn chấp nhận!

#19 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết

Achievements

Đăng vào: 14 June 2006 - 12:18 PM

Hôm qua gặp lại ex ở một cái nơi không bao giờ mún, vậy mà thật trớ trêu, khi người ta đang tình cảm với nhau, khi cảm xúc của người ta đang lâng lâng thì mình lại xuất hiện và làm kỳ đà cản mũi. Vui thế không biết!
Dường như ex nhận ra nó trước, nó vẫn thật nhí nhảnh hồn nhiên đến khi tình cờ 4 mắt chạm nhau ... he he, cái nhìn không muốn nhưng đến thật bất ngờ ... vui vui! Tự dưng nó làm người ta ngượng, nó làm người ta phải đứng dựa cột quay mặt đi với nó chẳng dám nhìn nó nữa! Hix, nhưng mà nó có làm gì đâu, sự xuất hiện của nó ở đấy thật là tình cờ mà! Nó đâu có ngờ được!
Vẫn có một cái gì đó nó biết không phải là tình cảm nhưng để bình thường lại thì chẳng dễ dàng chút nào.
TỰ dưng cảm thấy trống trải, nhớ ấy nhiều nhiều! Muốn gặp ấy muốn ... nhưng chắc chẳng thể nữa rồi! MỌi thứ ko còn kiểm soát được ...
Tự nén lòng lại, để nỗi đau đi sâu sâu thêm một chút, tận hưởng cảm giác đau .. đau để không còn đau, đau để trong tận cùng nỗi đau tìm thấy 1 chút vui, 1 tia hy vọng để vượt qua! Đau đau !

#20 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết

Achievements

Đăng vào: 14 June 2006 - 12:27 PM

@ bạn: Bạn à, cái bạn của tớ ghét bạn và sợ bạn lắm , kể ra cũng đúng thôi! Và giờ đến tớ. Chơi với bạn tớ có ý tốt muốn giúp bạn vượt qua nhưng rồi tớ không làm được cũng chỉ vì tính cách của bạn, tớ cảm thấy giả tạo quá! Và rồi bạn tớ đã đúng, tớ chẳng thể hợp được với bạn để mà nói chuyện chứ đừng nói đến chuyện gì khác! Tớ chẳng vui tẹo nào khi phát hiện ra điều đó trong tớ. Dù sao tớ cũng thương bạn thật nhiều!
Biết bạn có chuyên nhưng tớ chẳng thể hỏi thăm để khi thấy mấy cái status vui của bạn tớ vào chúc mừng thì nhận được 1 câu xanh rờn từ bạn, bạn nói bạn đóng kịch thật giỏi và lẽ ra phải thi vào trường sân khấu điện ảnh mới đúng thì tớ cảm thấy như bị xúc phạm lớn quá! Sự quan tâm của mình bị gạt phăng một phát! Bị đá đều nữa! Zui zui ghê!
Đâu phải tớ ko biết bạn đang buồn, nhưng khi bạn nói thế đúng là 1 con dao sắc kứa vào tớ đấy! Zui lắm cơ. Bạn của tớ nói đúng, nhận xét đúng về ấy, có lẽ tớ chẳng nên quan tâm đến bạn làm gì bởi bạn chẳng xứng đáng được sự quan tâm đó.
Có những sự quan tâm không nói ra, có những việc chỉ cần quan sát có thể cảm nhận được nhưng giờ tớ biết, tớ sẽ kệ bạn thôi, gạt đi được 1 mối quan tâm sẽ tốt hơn cho tớ!

#21 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết

Achievements

Đăng vào: 15 June 2006 - 08:43 PM

Tớ chợt nhận ra một điều, tớ vẫn còn cảm giác đau, đau lắm cơ!
Khi cầm lại món quà đó trên tay, vẫn cố gắng cười và nói, cố gắng cảm ơn người chuyển rất nhiệt tình. Họ chỉ là người bạn của tớ nhờ thôi, không quen biết nhưng họ thật nhiệt tình, không quản đường xá mang đến cho tớ!
Với món đồ đó, tớ đã thật vất vả, nhờ người mang chuyển nó sau đó người ta không qua được lại nhờ người khác mang đến, và ấy chỉ việc đi lấy nhưng cũng chẳng thèm làm! Và rồi tớ phải nhờ 1 người lấy về thay ấy để rồi 1 người khác lẽ ra về nhưng chưa về được lại đi lấy và nhờ người khác mang về!
Vui thật, thật mệt, tớ muốn xé ngay, tớ muốn cho tất cả vỡ tan ra nhưng tớ chẳng thể làm được!
Tớ nhìn ... ngắm chẳng dám mở nó ra! Tớ biết tớ đau thật đau! Nhưng có sao, thà một lần đau để biết đau! laughing.gif Vui lắm đó!

Trời không mưa mà sao những trang vở tớ đang học ướt sũng, mặt không biểu lộ cảm xúc lạnh tanh? Tất cả chẳng là gì cả, tớ thất vọng! Tớ biết tớ chọn nhầm người rồi, ấy không đáng để tớ phải làm vậy!
Hôm nay là một ngày đặc biệt, đúng ngày này tớ đã có tc và đến hôm nay phải chăng là ngày kết thúc? Kết thúc tất cả? Tớ chẳng biết, có 1 cái tớ thật diên dồ, tớ vẫn tin vẫn hy vọng tất cả chỉ là hiểu nhầm, tất cả chỉ là một giấc mơ!
Tớ ngủ vùi dù lúc này chăng nên ngủ chút nào, mai thi mà giờ còn lo nghĩ mấy việc đâu đâu! Sad.gif Nhưng tớ nghĩ là ngủ vùi sẽ giúp tớ bớt đau hơn, sẽ giúp tớ quên cái mà tớ sẽ phải quên!

#22 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết

Achievements

Đăng vào: 22 June 2006 - 11:51 PM

Ấy à, chẳng hiểu sao tớ vẫn nhớ ấy!!! Tớ muốn quên nhưng chưa thể!
Tớ vẫn tin vào cái gì gì ý, chẳng có thực tẹo nào cả!
Chẳng muốn vậy đâu!

#23 lonely_star

lonely_star

Petalia's friend

• 44 bài viết

Achievements

Đăng vào: 06 July 2006 - 08:58 AM

Tình cảm... giờ chẳng còn trong nó nữa rồi! Những nỗi đau dày xé. .. nhưng đã quen mất rùi! Không còn bất cứ cảm giác riêng nào khi đi chơi với ai. Tất cả giờ là con số 0.
Bạn vui chứ, bạn biết trước tớ sẽ trở nên thế này nhưng bạn vẫn ... tớ chẳng thể hiểu nổi bạn nữa rồi! Nhưng giờ có sao đâu, tớ sẽ quên được bạn nhưng tớ biết không phải là bây giờ! Nhưng rồi chắc chắn sẽ ... thời gian đó chẳng thể ngắn được!
Ngày mai rồi sẽ đến, giờ là lúc tớ quyết tâm hơn bao giờ hết, tớ sẽ phải làm nhiều việc khác hơn nữa để ít nghĩ đến bạn để tự lãng quên điều mà tớ cần làm từ lâu nhưng quá khó!

#24 O.KANHYEUEM341989

O.KANHYEUEM341989

Thành viên quen thuộc

• 141 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:ngồi một mình suy nghĩ về đời , kế bên là ly cà phê sữa đá ... và nhớ về nàng .

Achievements

Đăng vào: 06 July 2006 - 12:43 PM

sao hình như chỉ có một mình bạn "lonely star" là tự biên tự diễn thế
ha ha ha ...

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name