Tới nội dung

IPB Style© Fisana

* * * * * 4 bình chọn

Viết cho người yêu thương

155 trả lời cho chủ đề này

#13 Rin

Rin

»I'm RinChip«

• Dũng sĩ Gaia
  • 779 bài viết
  • Sở thích:~^^~kem , kem , kem , và kem ~^^~

Achievements

Đăng vào: 10 July 2006 - 01:43 PM

crying.gif crying.gif crying.gif Mới hôm qua còn đây .... sao ông trời nghiệt ngã thế này sao nỡ lòng mang anh đến rồi mang anh đi như thế ...... crying.gif crying.gif crying.gif

Em muốn viết cho anh !!! em ko muốn tin là anh ko còn nữa crying.gif crying.gif crying.gif Đúng rồi muốn quên đi 1 người buồn lắm sao để quên đc đây Sad.gif Em muốn quay trở lại để đc nói rằng em yêu anh như thế nào nhưng liệu có quay lại đc nữa ko anh ơi , anh ơi em yêu anh yêu rất nhiều ..............................................................................

http://forum.petalia...100-nhac-dance/

Dance

Hưởng thụ cuộc sống

Rin đã trở lại

:hehe:

#14 lilian

lilian

Thành viên quan trọng

• 1234 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 18 July 2006 - 05:10 PM

T nè !!!!! hum wa T nói những lới đó mình bùn lắm T bít ko ????? T thật sự giống con nít wá à , ko chịu suy nghĩ , có soa nói vậy , chính vì những lời nói đó làm cho mình bùn và thất vọng ở bạn lắm , mình mong ngày nào đó T đọc dc những dòng này sẽ hỉu cho mình , dù bít rằng T ít bao giờ vào những wed như vậy , nhớ T nhìu lắm tối nào cũng ngồi chờ T gọi điện hết , chì 1 cú gọi thui cũng đủ cho mình vui rùi và cho mình bít bạn vẫn còn ..............................................
NO NAME

#15 bupbebexinh

bupbebexinh

Thành viên quen thuộc

• 216 bài viết
  • Sở thích:cái quái gì cũng thíx hết, vậy thíx nhất là cái gì nhỉ? hehe... cho tgian si nghĩ đã hén

Achievements

Đăng vào: 18 July 2006 - 06:35 PM

Anh,
Hôm wa anh gọi điện, em vui lắm anh biết ko? cứ muốn anh ngày nào cũng gọi cho em, nhắn tin, hỏi thăm, thậm chí chỉ để kêu tên em thôi cũng được......... Anh ở nơi xa wá, em ngày nào cũng nhớ anh, làm sao đây? lại chẳng thể nào nói lên lời với anh vì ta đã là gì của nhau đâu. Anh nhớ trước lúc đi đã nhắn gì với em ko:" nếu ngày mai tỉnh dậy ko thấy người yêu thương bên cạnh, em hãy coi như tất cả là kỷ niệm nhé.." Anh biết chắc là em ko thể mà, sao lại coi tất cả như kỷ niệm được. Em nhớ lúc uống nước với anh, hai má đỏ bừng và bảo anh đừng nhìn em nưã. Em nhớ anh mỗi lần uống say lại gọi điện hay nhắn tin cho em. Em cũng nhớ những lần anh mắng em " đáng ghét" vì em bảo là " anh uống nhìu thêm nhé, để lúc nào cũng nhớ đến em".... Ko một cái nắm tay tình tứ, ko một nụ hôn thậm chí trên trán để em có thể tự hào với bạn bè anh là của em!!! Anh đến và lấy đi tình iu đầu cùng những tháng ngày dịu ngọt của em., để mỗi ngày em fải thức dậy và trống vắng vì ko có anh....
Nửa tháng nưã em có thể gặp anh rồi. Nhưng em tự hỏi để làm gì nhỉ! Em vượt xa xôi đến thăm anh, chỉ để được nhìn thấy anh, để được một lần anh ôm em vào lòng, để anh hưá hẹn sẽ bên cạnh em mãi sao????? chắc chắn là ko rồi! Anh vẫn chưa bao giờ nghĩ là sẽ đề nghị em đến và sốg cuộc sống của anh. Anh chẳng bao giờ muốn em được là cô bé của anh cả. Thậm chí khi em hỏi" Anh sẽ nắm tay em mãi chứ?", anh vẫn từ tốn trả lời:" em sẽ để tay em trong tay anh mãi chứ!" hay đại loại là " những người có duyên chắc chắc sẽ gặp nhau". Em ko cần những lời có cánh vậy đâu. Anh à, em chỉ cần anh nói một lời cho trái tim em được ngủ yên thôi!
Làm sao đây? trái tim em đang rã rời vì yêu anh đấy!!! thế mà người ở phương xa kia nào có biết gì đâu..........

#16 sonate_kb93

sonate_kb93

JFC_Bianconeri

• 1153 bài viết

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 16 October 2006 - 11:30 AM

H à tui muốn nói với em rằng
i always dream about you and
i want to spend mylifetime loving you
forever love you

#17 nhím208

nhím208

Petalia's friend

• 74 bài viết

Achievements

Đăng vào: 26 October 2006 - 09:20 PM

Sorry, chẳng hiểu sao VA lại hay giận dỗi lung tung thế, nhưng N cũng là người duy nhất được chịu đựng mà, sướng thế còn gì tongue.gif

#18 Val

Val

---> LÒng Dạ hIểm Ác <---

• Super moderator
  • 3083 bài viết
  • Yahoo:
  • Facebook:www.facebook.com/nhocval
  • Sở thích:Luợn đường ... ngắm gái ... đẹp !!!

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 27 October 2006 - 05:35 PM

Chồng ... Nhớ chồng lắm ...
Vợ ... Nhớ vợ lắm ...
Ngươi ... Nhớ ngươi lắm ...
Ừm .... Chả đứa nào thèm nhớ mình ... Tối nay về ôm gối khóc ... hèm hèm ... laughing2.gif

Anh hãy cứ đi...
về phía cuối chân trời.
Mặc Em đợi một vì sao - của riêng Em
                bé nhỏ
Xòe tay hứng những Có - Không
           rồi không có
chẳng có gì... còn sót lại cho nhau!
Anh cứ đi...
đừng nhìn lại phía sau.
Trăng sẽ khóc theo ngập ngừng nhịp bước
Đoạn đường phía trước
Nước mắt - Nụ cười
sẽ là của riêng Em.

#19 ClubVip

ClubVip

Người bạn mới đến

• 17 bài viết

Achievements

Đăng vào: 27 October 2006 - 06:41 PM

Ấy à!
Mặc dù ngoài miệng Tớ nói là chỉ muốn làm bạn nhưng Ấy biết kô? trong lòng Tớ luôn coi Ấy là 1 nguời đặc biệt, rất đặc biệt, già mà Ấy hiểu tớ, tớ là con gái nên tớ ko dám nói ra cái điều đặc biệt ấy, nhưng chẵng lẻ Ấy kô dành 1 chút tình cảm gì cho tớ cả sao? đôi lúc tớ cũng muốn mình hãy bằng lòng với những gì mình đang có đi nhưng tớ vẩn cảm thấy tiếc 1 caí gì đó, ấy hiểu kô?
Giá mà ấy nghe đc nhửng lời này, giá mà ấy can đảm lên 1 chút nữa, chắc tớ sẽ cảm thấy vui hơn nhiều!
Ấy biết kô, những lúc đc ngồi chát với ấy, tớ cảm thấy, vui , vui lắm, ko biết ấy có như thế kô?
lúc đó ấy luôn là người quan trọng nhất!
gửi bđb của tớ!
hg`

#20 TheLoveKiller

TheLoveKiller

Người bạn mới đến

• 14 bài viết

Achievements

Đăng vào: 29 October 2006 - 01:19 PM

Gửi người con trai tui đang thix.....
......... anh có bít là.... em nhớ anh lắm ko???????????????????????? tình cảm của em ko bít có được đáp lại ko đây? lâu rồi, em ko gặp anh, trong lòng em cứ đau nhói.... ngày nào em cũng khóc chỉ vì nhớ anh..... em thật sự rất muốn biết là anh có thix em ko? em bít, em bít anh ko thix em..... nhưng em vẫn sẽ đợi... đợi tới khi nào anh nắm tay 1 người con gái khác, em sẽ tự động ra đi.... em sẽ quên anh..... nhưng bây giờ, em rất rất rất rất nhớ anh...............anh bít ko? crying.gif crying.gif crying.gif crying.gif em rất mong gặp mặt anh...........

#21 Sis_May

Sis_May

Married and look after Bo

• Hội quán Chocolate
  • 2156 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:Ăn kem, ăn sôcôla (mà phải là sôcôla đắng nhe), lấy chồng và có Bo .. hehe ...

Achievements

User's Awards

Đăng vào: 30 October 2006 - 01:46 PM

Hihi .. dì viết cho cháu nhé cháu yêu ...
Tính đến nay thì cháu đã được 13 tháng rồi .. nhưng trông cháu vẫn bé con lắm .. cháu loay hoay suốt buổi, suốt ngày .. cháu làm cho dì đôi lúc cũng phải phát cáu vì cháu .. nhưng cứ mỗi lần nhìn ngắm gương mặt của cháu, dì lại không đành lòng đánh cháu cái nào cả .. Dì thương cháu vì cháu là cháu của dì và còn vì một lý do thật khác nữa, bởi cháu rất đáng thương .. dì sẽ luôn bên cháu và yêu thương cháu đó .. bé con à ... chut.gif
070107

#22 sweetiebe

sweetiebe

Thành viên quen thuộc

• 156 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:ăn kem,nghe nhạc, truyện tranh, cafe trời mưa...

Achievements

Đăng vào: 30 October 2006 - 10:03 PM

Anh,
Ở đây những người yêu nhau đang viết cho nhau đấy, thương yêu có, giận hờn có, đang hạnh phúc với nhau có, đã tan vỡ rồi cũng có... Em viết cho anh thì là cái gì đây? Tình cảm này chỉ đến từ phía em. Đôi khi anh làm như hờ hững nhưng đôi lúc lại quan tâm không ngờ. nhiều lúc em tự hỏi, chẳng biết anh đang nghĩ gì và có hiểu em đang nghĩ gì hay ko? Được nghe anh nói, ngồi bên cạnh anh lúc anh đàn thậm chí là chỉ cần nhận được tin nhắn của anh thôi là em đã rất hạnh phúc rồi. Có thể đối với anh điều đó là bình thường nhưng đối với em thì khác. Chỉ cách nhau có ba căn nhà thôi nhưng em thấy sao xa xôi wá! Em biết anh vẫn còn dành tình cảm cho chị Nga rất nhiều nên em cũng đâu dám mong ước... Anh nói em hãy quên anh đi, coi như là không có gì đi, anh nghĩ điều đó dễ dàng lắm sao? Yêu một người đâu phải nói quên là quên được. Nếu nói như vậy sao anh không quên chị Nga? 2 người đã chia tay rồi cơ mà?

#23 luutran

luutran

Người bạn mới đến

• 21 bài viết
  • Yahoo:
  • Sở thích:du lịch, thể thao và đọc sách...

Achievements

Đăng vào: 09 November 2006 - 05:56 PM

anh vinh !
em cảm ơn anh đã đến đem đến cho em những gì ngọt ngào nhất và em nhận ra rằng em hạnh phúc và vui vẻ vì cái gì? khi anh ra đi thì em mới nhận ra tất cả, bây giờ đã muộn cho em và em không còn cơ hội nữa ? em hiểu chứ nhưng sao em không thể chấp nhận nó một cách nhẹ nhàng và bình yên nhất . em đau khổ làm gì khi anh không còn cho em cơ hội được yêu anh một lần nữa kia chứ .
em biết có thể bây giờ với anh thì em chỉ là 1 kỷ niệm và tình yêu của chúng ta cũng vậy thôi, giống như nick kia anh lập nó là cho em ? em biết nói sao đây khi ngày nào thức dậy người đầu tiên em nghĩ đến là anh và em không thể căm ghét anh như những người khác được . tại sao anh lại đến bên em , mang cho em những gì hạnh phúc và vui vẻ, để rồi ra đi như thế . anh đã làm cho trái tim em tan nát và em mất tin tưởng vào đàn ông ?
lẽ nào trên cuộc đời này em không thể tìm ra được người dành cho em và yêu em thật sự sao anh ? con trai là thế uh?
những cái em tưởng chừng là sự thật ấy và chắc chắn ấy lại trôi qua như chơn gió mà thôi.anh cũng vậy chỉ là cơn gió và giấc mơ thôi sao?
sự thật đúng là đắng cay mà ?
trong em bây giờ ngổn ngang trăm mối làm sao em biết được thế noà là đúng là sai và đâu là sự thật chứ anh ?
anh có thể là kỷ niệm và quá khứ uh? em có thể làm gì đây để quên anh ? anh ơi !

#24 badboy231

badboy231

Waiting for you...

• 154 bài viết

Achievements

Đăng vào: 11 November 2006 - 11:11 PM

QUOTE(nhím208 @ Oct 26 2006, 08:20 PM)
Sorry, chẳng hiểu sao VA lại hay giận dỗi lung tung thế, nhưng N cũng là người duy nhất được chịu đựng mà, sướng thế còn gì  tongue.gif

Xem bài viết

Thế lần này là giận dỗi N tiếp à. Nhớ VA lắm chut.gif

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 người xem ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2018 Your Company Name