Đến nội dung

IPB Style© Fisana

- - - - -

Sắp ra trường nên học IELTS ở đâu thì nhanh?

rả lời cho chủ đề này

#1 guardian91

guardian91

Người bạn mới đến

• 2 Bài viết:

Achievements

Đã gửi 04 Tháng một 2016 - 03:17 PM

Mọi người giúp mình với :'(
Như tít ạ, mình học năm 4 sắp ra trường rồi mà IELTS chữ được chữ mất, yếu nhất là Speaking với cả Writing :'(

Chỗ mình ở quận 3, có trung tâm JOLO luyện IELTS bên Võ Văn Tần mà mình không biết dạy như thế nào :'(
Sắp đến kì ra trường rồi, mình hoang mang quá ToT ai có kinh nghiệm chỉ mình với ạ huhu

#2 nhuquyh966

nhuquyh966

Người bạn mới đến

• 3 Bài viết:

Achievements

Đã gửi 30 Tháng ba 2017 - 06:19 PM

ILI ở quận 10 học phí mềm hơn bạn ơi, luyện ielts với 100% giáo viên nước ngoài luôn, bạn qua tìm hiểu thử xem. dằng sau công viên Lê Thị Riêng nè bạn

#3 amynguyen

amynguyen

Petalia's friend

• 30 Bài viết:

Achievements

Đã gửi 10 Tháng tư 2017 - 07:18 AM

Gay thât. Mình nghĩ bạn nên đi test thử xem mình đang ở đâu, kĩ năng nào yếu manh để mà bù khuyết. Bạn nên chuẩn lại từ đầu cách học của mình bao gồm ngữ pháp, phát âm. Có rất nhiều trung tâm dạy tiếng anh cho người mất gốc. Mỗi trung tâm có cái hay riêng. Tuy nhiên, mình cảm thấy phương pháp của trung tâm emas là phù hợp cho người bận rộn như mình. Mình cảm thấy tự tin hơn rất nhiều so với trước rồi. Bên đó có buổi học thử để trải nghiệm đó. Bạn đăng ký học thử xem sao.

0 người đang xem chủ đề

0 thành viên, 0 khách, 0 thành viên ẩn danh

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name