Jump to content

IPB Style© Fisana

- - - - -

Cần tìm chỗ học Toeic cấp tốc tốt nhất tại HN?

3 replies to this topic

#1 meoconleotreo

meoconleotreo

Người bạn mới đến

• 1 Bài viết:
  • Yahoo:

Achievements

Posted 15 October 2014 - 03:41 PM

Em là sinh viên năm cuối, mà trường em yêu cầu phải có chứng chỉ Toeic để ra trường, e muốn tìm trung tâm quanh Cầu Giấy để học, đằng nào cũng để đi xin việc nữa, ai biết chỉ dùm e ................ thanks

#2 nguyenhaiyen

nguyenhaiyen

Người bạn mới đến

• 1 Bài viết:
  • Yahoo:

Achievements

Posted 15 October 2014 - 04:07 PM

bạn đến chỗ ĐHNN ĐHQG tìm xem sao, tớ nghĩ trong đó là chuyên ngữ nên chắc có luyện Toeic tốt đấy. Chúc may mắn

#3 thuydung1

thuydung1

Người bạn mới đến

• 1 Bài viết:
  • Yahoo:

Achievements

Posted 15 October 2014 - 04:10 PM

học toeic cũng khó đó bạn ,bạn phải nắm vững được tiếng anh cơ bản đã cơ, tơ thấy ngay trong trường đhnn-đhqghn có trung tâm ngoại ngữ viet-edu đào tạo ôn thi toeic quốc tế đó bạn,bạn vào hỏi thử xem chúc bạn may mắn

#4 diaper

diaper

Người bạn mới đến

• 7 Bài viết:

Achievements

Posted 08 August 2017 - 08:23 PM

Với mình thì tiêu chí chọn phụ thuộc vào phương pháp dạy của trung tâm và mục đích họ của mình là gì, để luyện thi, luyện phát âm, luyện giao tiếp, luyện viết,...Mình thì từng muốn luyện kỹ năng phát âm nên đã tìm một lượt các trung tâm trên mạng sau khi quá đau khổ tuyêt vọng với clip dạy phát âm trên youtube vì không có ai chẩm điểm cho mình biết sai hay đúng. Mình đã học qua EMAS về khóa chuẩn giọng, nó không làm mình thất vọng vì mình tin vào cách châm điểm của thầy về phần phát âm, bên cạnh đó thầy quá nhiệt tình dạy mình những cách để tự học tiếng anh sau này.

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name