Jump to content

IPB Style© Fisana

- - - - -

Làm thế nào để hè này học Tiếng Anh vừa vui vừa bổ ích hiệu quả???

2 replies to this topic

#1 Cartwrights97

Cartwrights97

Người bạn mới đến

• 1 Bài viết:

Achievements

Posted 21 June 2013 - 11:37 PM

Mọi người ơi, hè này em muốn tập trung học Anh, nhất là kỹ năng nghe và nói đấy, em siêu yếu luôn. Mà em thấy tụi bạn học Trung tâm nhiều mà có đc gì nhiều đâu, chán phèo à, mọi người ai có ý kiến làm gì mà vừa học đc tiếng Anh hiệu quả lại vừa vui không :3 ???? Em cảm ơn mọi người trước :D

#2 hancockagree

hancockagree

Người bạn mới đến

• 9 Bài viết:
  • Yahoo:

Achievements

Posted 09 August 2013 - 03:58 PM

Mình không biết bạn thích thể loại nào nhưng cuộc sống của mình gắn với con chuột, bàn phím, mọi thứ vui đều từ mạng hết, kỹ năng nghe tiếng anh của mình qua 1 năm đã thấy khá hơn rõ rệt(tự cảm nhận thôi.hihi), mỗi ngày mình vào BBC nghe 1 bài 6 minute English, down 1 bộ HD từ Hollywood xem(sub English), mỗi tuần mình cố gắng dịch 1 sub từ English sang Vietnamese nữa, thấy cũng khá thú vị, mấy cái này chẳng tốn kém gì lắm, bạn thử xem có hiệu quả không,hi.

#3 thienduongnang

thienduongnang

Người bạn mới đến

• 19 Bài viết:

Achievements

Posted 22 April 2017 - 01:00 AM

Học ở ILI được lắm đấy bạn. Chắc với nhiều bạn thì ILI còn khá xa lạ nhưng mà ở ILI học là chất lượng thật nhé. Học với 100% giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm nha, sửa từ phát âm cho đến cách nói chuyện luôn nhé. Mà giáo viên cũng vui tính lắm nên bạn đừng có lo lắng.

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name