Jump to content

IPB Style© Fisana

- - - - -

Em muốn học Tiếng anh tốt hơn

3 replies to this topic

#1 ca_sau_con

ca_sau_con

Người bạn mới đến

• 2 Bài viết:
  • Yahoo:

Achievements

Posted 20 October 2010 - 02:30 AM

Em muốn kiếm 1 nơi học thuật tiếng anh, học nhiều mà mất gốc chẳng thấy đâu Các bác có chỗ học được chỉ giáo thêm với
Xin đa tạ sau

#2 t3_h2t

t3_h2t

Người bạn mới đến

• 2 Bài viết:
  • Yahoo:

Achievements

Posted 20 October 2010 - 10:37 AM

Bạn hoc tiếng anh như thế nào mà biết được để chỉ chỗ,mình đang học tiếng anh tại 36 Hàn Thuyên http://mecvietnam.com/, Đến đó bạn sẽ được kiểm tra đầu vào rồi xếp lớp cụ thể theo trình độ của mình

#3 amynguyen

amynguyen

Petalia's friend

• 30 Bài viết:

Achievements

Posted 11 April 2017 - 05:44 PM

Thật ra thì không có trung tâm nào là tốt nhất mà quan trọng là phương pháp của người dạy và đối tượng họ hướng đến khác nhau. Và bạn cũng nên chuẩn lai cách hoc của mình từ đầu xem mình thiếu gì cần gì để biết mà chọn nơi phù hợp. Mình cũng thử nhiều nơi tại các trung tâm lớn có, nhỏ có. Tuy nhiên, mình cảm thấy rất hài lòng với phương pháp của trung tâm emas. Và cũng chưa hẳn nó phù hợp với bạn nên cứ sang đó mà đăng ký học thử nếu thấy được thì đóng tiền mà học.

#4 kokorock

kokorock

Người bạn mới đến

• 10 Bài viết:

Achievements

Posted 22 June 2017 - 09:41 AM

Một trong những các học ủa milllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllLuyện phát âm trước là điều cực kỳ quan trọng mà chẳng mấy ai quan tâm vì nó ảnh hưởng đến việc nói tự tin và cải thiện nghe nữa.Hồi đó thì mình học phát âm ở Emas bên đường Sư Vạn Hạnh. Ở đây dạy tương đối hiệu quả và phương pháp của nó có thể áp dụng để tự học ở nhà được. Hiện nay Có rất nhiều clip để các bạn tham khảo về việc học phát âm trên youtube. Còn nếu không có thời gian để tự mò thì các bạn có thể tham khảo phương pháp dạy của Emas, lấy phương pháp đó về tự học.

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name