Jump to content

IPB Style© Fisana

Welcome to Petalia Forum

43 replies to this topic

#1 petalia

petalia

Knight of Petalia

• Admin
  • 441 Bài viết:

Achievements

User's Awards

Posted 17 November 2004 - 08:50 AM

Chào mừng các bạn đến với Petalia Forum - Friendship & Love Land.

Rất vui vì bạn đã ghé thăm diễn đàn của Petalia Network!

Nếu bạn đang đi tìm

- một cộng đồng thân thiện, nơi bạn có thể mở rộng trái tim mình và nơi những người khác mở rộng vòng tay đón bạn
- nơi bạn có thể chia sẻ bất cứ điều gì
- nơi bạn có thể học hỏi những kiến thức bổ ích
- và nơi có những giây phút thư giãn, thoải mái

thì bạn đến đúng nơi rồi đấy!
Một lần nữa thay mặt các thành viên Petalia, xin chào đón bạn gia nhập gia đình Petalia. Bạn có thể đăng ký thành viên hoặc đăng nhập bằng tài khoản Facebook, và bạn trở thành thành viên chính thức của Petalia

Bạnsẽ khám phá rất nhiều điều thú vị trên diễn đàn đấy, ví dụ như Petalia nghĩa là gì nhỉ, câu chuyện về Petalia, câu chuyện của những nick namecủa thành viên và 1001 những điều thú vị khác đang chờ đón bạn.

Diễnđàn Petalia là diễn đàn của sự chia sẻ, vì thế, nếu bạn nhận được nhữngđiều bổ ích, mong bạn đừng ngại chia sẻ với thành viên Petalia nhữngđiều về bạn và những điều bạn biết nhé!

Và từ giờ phút này, bạn là một thành viên quan trọng của Petalia.

Chúc bạn có những người bạn tuyệt vời trên Petalia và luôn khám phá được những điều mới mẻ, bổ ích trên PH và forum !

Chúc bạn thật vui và luôn khám phá được những điều mới mẻ, bổ ích trên Petalia network và forum!

:hug:

user posted image

user posted image

#2 IluvPetalia

IluvPetalia

Người bạn mới đến

• 6 Bài viết:

Achievements

Posted 13 September 2005 - 01:06 PM

"Có lẽ, một điều bạn dễ nhận thấy là forum này khá nhỏ nhẹ và xinh xắn, đúng không ạ? " <--- " ghét " bác Admin này wá đi mất ! rum.gif ...nói trúng " tim đen " người ta rùi... crying.gif ...đó quả thật là những zì iluv đã cảm nhận được khi vào forum nì...mmm....forum đẹp và khá zễ thương...hihi.. wub.gif

ok! bi giờ mọi người hãy cầm bông, bánh kẹo, trái cây, ra chúc mừng iluv - thành viên mới nhất của Petalia đi nào... chopchop.gif...lol....biggrin.gif hihihihi..... chut.gif ..*joke*

#3 ngay_tho

ngay_tho

"·´`·.Butime King.·´`·"

• Hội Tam Hoàng Butime
  • 3,974 Bài viết:
  • Sở thích:...cái gì cũng thích...:x

Achievements

User's Awards

Posted 13 September 2005 - 01:49 PM

Cẩn thẩn lão Petalia là Má Mì chuyên nghiệp đấy. laughing2.gif

#4 chientn

chientn

Người bạn mới đến

• 1 Bài viết:
  • Yahoo:
  • Sở thích:Put the foot print all over the world

Achievements

Posted 13 July 2006 - 12:09 AM

Mình đã vào rất nhiều 4rum nhưng mình cảm thấy thật bất ngờ về 4rum của các bạn. Nó thật xinh xắn và đáng yêu. Những bài viết trong này cũng rất trẻ trung và hồn nhiên nữa. Vào trong đây làm cho mình như được quay trở lại 3 năm về trước khi mình mới tốt nghiệp.
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển và chúc cho tất cả các bạn đều có nhiều niềm vui trong học tập, lao động và trong cuộc sống.
Cảm ơn các design chuyên nghiệp, các admin và các mod nhiệt tình đã tạo cho mọi người một sân chơi đầy lý thú như thế này!

#5 iron_will

iron_will

Người bạn mới đến

• 16 Bài viết:
  • Yahoo:
  • Sở thích:Đọc sách,nghe nhạc,lướt web,du lịch,viết truyện,thảo luận các vấn đề về kinh tế,CNTT.......,nhưng thích nhất là được ngồi một mình uống cà phê ngắm cảnh biển về đêm.

Achievements

Posted 02 September 2006 - 11:18 AM

Đúng vậy mặc dù là thành viên mới nhưng khi mình vào forum này mình cảm thấy rất ấm cúng và thân thiện như đã là thành viên lâu năm ở đây happy.gif ngoài ra nội dung của forum cũng rất phong phú và nhất là đã có thể tạo ra được 1 sân chơi bổ ích cho các bạn tuổi teen như chúng mình smiley_436.gif ,ở đây mình cảm thấy có thể học được rất nhiều điều hay bổ ích,forum có hẳn một góc học tập riêng dành cho các thành viên điều đó thật đáng để tán dương vì không phải forum nào cũng làm được như forum của chúng ta. votay.gif
Mình mong forum sẽ ngày càng phát triển vững mạnh và tạo ra được nhiều điều hay lý thú hơn nữa,mình sẽ cố gắng đóng góp 1 phần sức lực nhỏ nhoi của mình cùng với mọi người để forum có thể làm được những điều đó,những điều mà bất cứ thành viên nào trong chúng ta cũng mong muốn. wub.gif
----------------------------------------------------
PS:Mình là thành viên mới mong được các bạn giúp đỡ nhiều. newbie.gif

#6 matkinh

matkinh

Người bạn mới đến

• 29 Bài viết:
  • Yahoo:

Achievements

Posted 05 September 2006 - 05:51 PM

hơn 15000 thành viên ,peta đã thực sự tạo được một sân chơi bổ ích cho tất cả các thành viên

#7 Mien

Mien

Người bạn mới đến

• 1 Bài viết:

Achievements

Posted 03 October 2006 - 12:32 AM

Trang này đẹp thiệt.mình được bạn giới thiệu đó.hay wá. nhưng mình đăng kí để học tiếng anh trong trang english mà.làm sao đây.giúp mình với.mình là thành viên mới.mong các bạn giúp đỡ smiles_39.gif newbie.gif

#8 lethuytien

lethuytien

Người bạn mới đến

• 1 Bài viết:

Achievements

Posted 03 October 2006 - 01:56 AM

Toi la Le Thuy Tien, la thanh vien moi. Xin gui loi chao den tat ca moi nguoi va rat cam on nhung ai da xay dung ra san choi nay, rat ly thu va qua that la tuyet voi, rat chia xe, cam thong, tan tinh...
Toi rat thich hoc Tieng Anh va Tin hoc, nhung khong co dieu kien den truong nen phai tu hoc. Rat mong duoc huong dan va giup do cua moi nguoi trong qua trinh hoc tap.
Chuc Petalia luon phat trien.

#9 nacxit

nacxit

Người bạn mới đến

• 1 Bài viết:

Achievements

Posted 21 January 2007 - 02:35 PM

phải nói forum của các bạn thật ấn tượng và đầy lôi cuốn .những cách bố trí đơn giản nhưng không kém phần tinh tế làm người ta phải "xiêu lòng" - đẹp rạng ngời mà không chói loá chăng ?...tớ đa bị hớp hồn ngay -từ cái nhìn đầu tiên. cùng vơi ý nghĩa mà forum mang lại thì chẳng có thằng vô cảm nào lại không đăng kí cả. rose.gif mình rât vui vì đã được biết đến petalia . love.gif mặc dù không có điều kiện lướt web nhưng mình sẽ cố gắng để hoà nhập và gắn bó với petalia. chúc các bạn cuối tuần vui vẻ . Nacxit - Ma mới

#10 ellimist

ellimist

cố lên!

• Moderators
  • 1,047 Bài viết:
  • Yahoo:

Achievements

User's Awards

Posted 21 January 2007 - 10:16 PM

welcome nacxit :) hi vọng bạn có thể vô petalia thường xuyên và trở thành 1 thành viên Wink.gif chủ chốt của peta!!!
Hình ảnh đã đăng
Tự ngàn xưa loạn thế xuất anh hùng
Dựng cơ đồ từ hai bàn tay trắng
Vung gươm chớp lóa vạn ngày binh tướng
Ngoảnh đầu nhìn.. không một bóng thân nhân

Cõi hồng trần chinh phạt bấy nhiêu năm
Ôm giấc mộng một lần làm bá chủ
Trái tim đá chưa từng nghe khuất phục
Bỗng ngập ngừng trước giọt lệ giai nhân

Bao mưu toan bao lường gạt dối gian
Vinh quang tột cùng mà tột cùng cay đắng
Miệng thế gian ai khen chê trách mắng
Ngạo danh cao bậc loạn thế anh hùng

#11 drtiendiep

drtiendiep

Người bạn mới đến

• 4 Bài viết:

Achievements

Posted 14 October 2007 - 01:01 AM

Tôi là thành viên mới! Tôi rất thích học tiếng Anh chuyên ngành Công Nghệ Thông Tin (IT). Rất mong được sự giúp đỡ của http://www.tienganhonline.net. Tôi muốn hỏi thêm ý nghĩa của chữ PETALIA?

#12 Val

Val

---> LÒng Dạ hIểm Ác <---

• Super moderator
  • 3,083 Bài viết:
  • Yahoo:
  • Facebook:www.facebook.com/nhocval
  • Sở thích:Luợn đường ... ngắm gái ... đẹp !!!

Achievements

User's Awards

Posted 14 October 2007 - 10:38 PM

QUOTE(drtiendiep @ Oct 14 2007, 12:01 AM)
Tôi là thành viên mới! Tôi rất thích học tiếng Anh chuyên ngành Công Nghệ Thông Tin (IT). Rất mong được sự giúp đỡ của http://www.tienganhonline.net. Tôi muốn hỏi thêm ý nghĩa của chữ PETALIA?

Xem bài viết

smiley_468.gif to 4rum Petalia ... wub.gif Mình cũng rất thích ngành công nghệ thông tin, but tiếng anh thì không khả quan cho lắm .. Chắc là còn phải học hỏi nhiều ... Có gì mọi người cùng trao đổi nhé Wink.gif
Còn đây là Truyền thuyết về thiên thần Petalia ... Mời bạn tham khảo ... hug.gif để biết thêm ý nghĩa của tên Petalia ... biggrin.gif

Anh hãy cứ đi...
về phía cuối chân trời.
Mặc Em đợi một vì sao - của riêng Em
                bé nhỏ
Xòe tay hứng những Có - Không
           rồi không có
chẳng có gì... còn sót lại cho nhau!
Anh cứ đi...
đừng nhìn lại phía sau.
Trăng sẽ khóc theo ngập ngừng nhịp bước
Đoạn đường phía trước
Nước mắt - Nụ cười
sẽ là của riêng Em.

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users

dd
Giao lưu kết bạn Mảnh đất tình yêu Thế giới giải trí Hình ảnh đẹp Văn hóa nghệ thuật Học hỏi, trao đổi Âm nhạc

Copyright © 2017 Your Company Name